ผู้เขียน หัวข้อ: Ford fiesta เครื่อง1.5จะมีรุนultimateตามมาไหมครับ เเล้วจะminorchangeเมื่อไรครับ  (อ่าน 5177 ครั้ง)

ออฟไลน์ 599GTO

• Newbie
  • *
พอดีอย่ากได้แบบออปชั่นความปลอดภัยเยอะๆหน่ะครับ ;D

NgoH

• บุคคลทั่วไป
พอดีอย่ากได้แบบออปชั่นความปลอดภัยเยอะๆหน่ะครับ ;D

ไม่น่าจะมีนะครับ
MNC ปีหน้า 2013

ออฟไลน์ 599GTO

• Newbie
  • *
ต้น กลาง ปลายปีอ่ะครับ   ขอบคุณครับบ

NgoH

• บุคคลทั่วไป
ยูโรป เปิดปี 2013 บ้านเราพร้อมกันหรือเปล่าไมแน่ใจ
http://www.worldcarfans.com/112031142224/spied-2013-ford-fiesta-facelift-crashes-in-snow

น่าตาไฟหน้าคงคล้าย Fiesta st นั่นเลาะ
ฝรั่งยังสงสัยฝาถังน้ำมันเหมือนเราเลยดูซิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2012, 13:30:33 โดย NgoH »

ออฟไลน์ delete

• Hero Member
ถ้า 1.5 มีอัลติเมท
คนที่ซื้อ 1.6 อัลติเมทไปคงทุบโชว์แน่ๆ อิอิ

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่มีทางทำลายตัว 1.6 หรอกครับ ดังนั้น 1.5 ไม่มีแน่ๆอัลติเมต
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ TJA

• Sr. Member
ไม่มีทางทำลายตัว 1.6 หรอกครับ ดังนั้น 1.5 ไม่มีแน่ๆอัลติเมต

ระวังนะครับ ภายใต้วิสัยทัศน์การทำตลาดของฟอร์ดไทย อะไรแมวๆก็เกิดขึ้นได้   ;D

.-_-.

ออฟไลน์ 6162002

ระวังนะครับ ภายใต้วิสัยทัศน์การทำตลาดของฟอร์ดไทย อะไรแมวๆก็เกิดขึ้นได้   ;D

.-_-.
เห็นด้วยครับ เงินไม่เข้าใครออกใคร 55

ออฟไลน์ Korns

• Jr. Member
  • **
1.5 Ultimate ภายในปี 2012 ครับ
Ford หวังกับรถคนแรกมากๆ ตัวที่เปิดไปแค่น้ำจิ้มครับ
ของจริงคือ Ultimate
เนื่องจากเซกเม้นนี้ตลาดใหญ่ จำเป็นอย่างมากที่ต้องจัดสรรทรัพยากรที่มีจัดเต็มๆ

1.6 เปลี่ยนเป็น Ecoboost แทนครับ

รบหนักสุดๆ ใครพลาดจะถูกเปลี่ยนเป็นผู้ตามทันที

ออฟไลน์ volvolover

• mitsudriver
1.5 Ultimate ภายในปี 2012 ครับ
Ford หวังกับรถคนแรกมากๆ ตัวที่เปิดไปแค่น้ำจิ้มครับ
เนื่องจากเซกเม้นนี้ตลาดใหญ่ จำเป็นอย่างมากที่ต้องจัดสรรทรัพยากรที่มีจัดเต็มๆ

1.6 เปลี่ยนเป็น Ecoboost แทนครับ

รบหนักสุดๆ ใครพลาดจะถูกเปลี่ยนเป็นผู้ตามทันที

1.6 เทอโบ ตัวเดียวกับ volvo s60 นั่นหรอครับ มาใน fiesta !!!
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ Nookkiez

1.6มาจริง วอลโว่คงเครียดแน่ครับ :o
Test ..

ออฟไลน์ kimjung

อาจจะเป็น Ecoboost ตัว 150 ม้าก็ได้นะ