ผู้เขียน หัวข้อ: BMW Series3 กับ C-Class ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ  (อ่าน 22698 ครั้ง)

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• Hero Member
    • นครอัญมณี
Re: BMW Series3 กับ C-Class ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 11, 2012, 00:35:07 »
ชอบอะไร ก็ซื้อไปเถอะครับ

ต่อฝันให้เสร็จสม

ซื้อไปแล้ว ก็ใช้ให้คุ้ม สมกับจุดประสงค์ของผู้ผลิต (อย่าโอ๋เก็บไว้ นับวันมีแต่ราคาตก)

อีก 3 ปี 5 ปี ทั้ง Benz และ BMW ก็จะมีรถใหม่ที่สวยกว่า สมรรถนะดีกว่า มาให้เลือกอีกเยอะ
โดยมีแนวโน้มไปทาง รถไฟฟ้าประหยัดน้ำมัน
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

siamvip2

• บุคคลทั่วไป
Re: BMW Series3 กับ C-Class ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 12, 2012, 08:01:45 »
ชอบอะไร ก็ซื้อไปเถอะครับ

ต่อฝันให้เสร็จสม

ซื้อไปแล้ว ก็ใช้ให้คุ้ม สมกับจุดประสงค์ของผู้ผลิต (อย่าโอ๋เก็บไว้ นับวันมีแต่ราคาตก)

อีก 3 ปี 5 ปี ทั้ง Benz และ BMW ก็จะมีรถใหม่ที่สวยกว่า สมรรถนะดีกว่า มาให้เลือกอีกเยอะ
โดยมีแนวโน้มไปทาง รถไฟฟ้าประหยัดน้ำมัน

แม่นแล้ว  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ applebees

• Sr. Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 12, 2012, 08:28:36 »
ผมรัก BMW เสมอ

แต่ปีที่แล้ว และปีนี้ ผมเลือก Mercedes เสมอ เพราะ BMW แม่มมมม ไม่สวยไม่เท่าเลย แล้วอีกอย่าง ยอมรับว่า C-Class เขาดีกว่า 3-Series นะครับ ลองขับดูสิ แต่รุ่นใหญ่ยังไงผมก็ให้ BMW หมดใจฮับ ^^