ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นคอหนังบ้าง แนะนำหนังให้ดูหน่อยครับ ^v^  (อ่าน 4376 ครั้ง)

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • Sr. Member
  • *
แนะนำหนังให้หน่อยน่ะครับ อยากหาหนังดูแก้เซ็งครับ หนังไทยหรือหนังฝรั่งก็ได้
แนวหนังที่อยากดู

1.หนังผีครับ (น่ากลัวแบบลัดดาแลนด์ได้ยิ่งดีเลย หนังอะไรไม่รู้ทำเอากลัวตู้เย็นไปหลายวัน 555+)
2.หนังแอ๊คชั่นครับ (ไม่เอาสงครามน่ะครับ แนวตลก หรือเครียดๆก็ได้ครับ)
3.หนังตลก (ขำๆแบบ 32 ธันวา , สคส สวีตตี้)

ขอบคุณมากๆครับ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ treebegin

• Full Member
Re: ใครเป็นคอหนังบ้าง แนะนำหนังให้ดูหน่อยครับ ^v^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 19:33:42 »
ดิ แอด เวน เจอร์

Honda Brio V AT  2011
Mitsubishi Mirage GLX CVT 2012 

ลดโลกร้อน กันครับ

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
Re: ใครเป็นคอหนังบ้าง แนะนำหนังให้ดูหน่อยครับ ^v^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 19:53:42 »
ขอบคุณครับ ที่ตรังยังไม่มาเลย ฮ่าๆ
หนังเก่าหรือหนังใหม่ก็ได้น่ะครับ  ;D ;D

conan_murder

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 19:57:25 »

ออฟไลน์ TTL

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 21:45:50 »
1.หนังผีครับ (น่ากลัวแบบลัดดาแลนด์ได้ยิ่งดีเลย หนังอะไรไม่รู้ทำเอากลัวตู้เย็นไปหลายวัน 555+)
หนังผีสำหรับ ผมเรื่องอะไรก็แล้วแต่ อย่าหนีครับ จ้องหน้าจอไว้เลย นั้นแหละคือ เสนห์ของมัน 555  ;)

ออฟไลน์ Monstruo

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 05, 2012, 00:50:17 »
2.หนังแอ๊คชั่นครับ (ไม่เอาสงครามน่ะครับ แนวตลก หรือเครียดๆก็ได้ครับ)

ให้เข้ากับเว็บรถยนต์นิดนึง แนะนำเรื่อง Drive (2011) แล้วกันครับ
โหดหน่อยๆ แล้วก็ไม่ได้เกี่ยวกับรถสักเท่าไหร่ แต่สนุก  :P

http://www.imdb.com/title/tt0780504/

ออฟไลน์ Devil13

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 22:13:40 »

ที่ผมดูแล้วชอบก็มี
ถ้ายังไม่เคยดูไปหามาดูได้เลยครับไม่ผิดหวัง

Mi3
หนังแนวสายลับสุดมันลุ้นระทึก ฉากอลังการ(ไม่อยากเล่ามากเดียวจะสปอย)

Ninja Assassin
แนวนินจาฟันเลือดสาด

Tranformers 1 2 3
แนวไชไฟ มีจักรกลบุกโลกโดยแฝงมาในรถแบบต่างๆ ฉากอลังการแอฟเฟคเยี่ยม

FastFive
หนังแนวแข่งรถที่ทุกคนต้องดู

Wanted
หนังแอดชั่น+แฟนตาชี ที่ดีอีกเรื่องหนึ่งครับ

ALIEN vs PREDATOR 1-2
ถ้าคุณเคยดูเอเลียนแล้วก็รู้จัก พรีดิเอเตอร์ ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง

3.หนังตลก
เดี่ยวไมโครโฟน ทุกภาค
ล่าสุด เดี่ยว 9.5 ที่เชียงใหม่ ออกแผ่นแท้แล้วครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 22:19:32 »
The Hurt Locker ครับ ไม่ใช่กลางสงครามที่รบกันหรอก แต่มีความเครียดสูง