ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าคุณ Jimmy จะได้มีโอกาสทดสอบ Trailblazer หรือเปล่าครับ  (อ่าน 4279 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prapan

• Jr. Member
  • **
ไม่ทราบว่าคุณ Jimmy จะได้มีโอกาสทดสอบ Trailblazer หรือเปล่าครับ อยากดูรีวิวมากครับ ขอบคุณมาล่วงหน้า

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
มีแน่ครับ แต่ยังไม่รู้ว่าเมื่อไหร่

รถยังไม่พร้อม ทีม GM ก็วุ่นกับการจัด Test Drive ของ Colorado ให้นกข่าว International อยู่ที่เชียงราย
คาดว่าน่าจะกำลังปวดกบาล กับ บรรดานักข่าวรัสเซีย อยู่แหงๆ ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ Prapan

• Jr. Member
  • **
มีแน่ครับ แต่ยังไม่รู้ว่าเมื่อไหร่

รถยังไม่พร้อม ทีม GM ก็วุ่นกับการจัด Test Drive ของ Colorado ให้นกข่าว International อยู่ที่เชียงราย
คาดว่าน่าจะกำลังปวดกบาล กับ บรรดานักข่าวรัสเซีย อยู่แหงๆ ฮ่าๆๆ

ขอบคุณครับ ว่าแต่นักข่าวสาวรัสเซียด้วยละสิ งั้นขอไปแจมด้วยคนครับ hahahaha

ออฟไลน์ TUI_YINDEE

• Newbie
  • *
รอผลการทดสอบของคุณจิมมี่นะครับ และขอเน้นๆเลยโดยเฉพาะ อุปกรณ์ตกแต่งภายใน เช่นเบาะนั่งแถว 2และ3 ,แอร์ หน้าปัด ฯลฯ
ขอบคุณมาล่วงหน้าเลยครับ