ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องสมรรถนะ และ อัตราสิ้นเปลือง Sonic ???  (อ่าน 4679 ครั้ง)

ออฟไลน์ visarut

• Newbie
  • *
คุณ J!MMY และทีมงานพอจะทราบข้อมูลเรื่อง สมรรถนะ และ อัตราสิ้นเปลือง ของเจ้า Sonic ที่เปิดตัวตอนมอเตอร์โชว์บ้านเราบ้างไหมครับเพราะเห็นต่างประเทศเค้าเปิดตัวกันมานานแล้ว
ผมสนใจ Jazz และ Sonic แต่กลัวรอ Sonic แล้วไม่คุ้มค่ากับการรอคอยนะครับ เพราะยังไม่มีข้อมูลของ Sonic เลยนอกจากความสวยงามจากภายนอก  :-*

ขอบพระคุณครับ (-/l\-)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: เรื่องสมรรถนะ และ อัตราสิ้นเปลือง Sonic ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 03:25:41 »
เรายังไมมีโอกาสทดลองขับครับ และน่าจะอีกนานครับ

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member
Re: เรื่องสมรรถนะ และ อัตราสิ้นเปลือง Sonic ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 08:42:16 »
คุณ J!MMY และทีมงานพอจะทราบข้อมูลเรื่อง สมรรถนะ และ อัตราสิ้นเปลือง ของเจ้า Sonic ที่เปิดตัวตอนมอเตอร์โชว์บ้านเราบ้างไหมครับเพราะเห็นต่างประเทศเค้าเปิดตัวกันมานานแล้ว
ผมสนใจ Jazz และ Sonic แต่กลัวรอ Sonic แล้วไม่คุ้มค่ากับการรอคอยนะครับ เพราะยังไม่มีข้อมูลของ Sonic เลยนอกจากความสวยงามจากภายนอก  :-*

ภายในก็งามมากครับ  (แปลกใจไม่เคยเห็นภายในเหรอครับ)

เห็นบางเว็บไซต์เค้าบอกว่า ความปลอดภัยดีที่สุดใน B-Segment ทุกรุ่น อิงจากคะแนน euro n-cap

ออฟไลน์ superden

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 11:18:05 »
ผมชอบภายในมันมากว่าภายนอกนะ ภายนอกหน้าดุมาก  ภายในดูทันสมัยไปอีกนาน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 15:27:19 »

ภายในก็งามมากครับ  (แปลกใจไม่เคยเห็นภายในเหรอครับ)

เห็นบางเว็บไซต์เค้าบอกว่า ความปลอดภัยดีที่สุดใน B-Segment ทุกรุ่น อิงจากคะแนน euro n-cap

ถายในเคยเห็นแต่ในรูปไม่เคยเห็นของจริงครับ ^^"

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 15:30:08 »
เรายังไมมีโอกาสทดลองขับครับ และน่าจะอีกนานครับ

นานแค่ไหนก็จะรอครับสำหรับผลงานคุณภาพ... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ hutzero

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 12:08:38 »
อยากรู้เหมือนกัน โดยเฉพาะตัว 1.4 Turbo