ผู้เขียน หัวข้อ: เอาคลิป Mercedes M-Class มาให้ดูกันครับ  (อ่าน 2987 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
เอาคลิป Mercedes M-Class มาให้ดูกันครับ
« เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 15:21:56 »

คลิปนี้ Benz ทำออกมาได้ดีนะครับทำเป็นเรื่องเป็นเรื่องเป็นราวและสอดแทรกสิ่งต่างเขาไปได้ดี
นำเสนอทุกสิ่งที่ M-Class มีแบบเป็นเรื่องเป็นราวเลยที่เดียวตอนสุดท้ายในคลิปแอบมาฮาด้วย

ออฟไลน์ templeboy

Re: เอาคลิป Mercedes M-Class มาให้ดูกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 17:01:35 »
เดี๋ยวนี้ MB ชอบทำแบบนี้ออกมา....ซึ่งผมชอบนะ ผมว่ามันแอบเท่ห์+สนุกดีครับ เหมือนดูหนังสั้นเรื่องนึงเลย  8)
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ Sunnook

Re: เอาคลิป Mercedes M-Class มาให้ดูกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 17:13:07 »
ไม่ค่อยชอบรถเท่าไร แต่ชอบโฆษณามากกกกกกกกกกกกก  ;D ;D

อยากรู้ว่าคุณยาย( แม่พระเอก )แกะกล่องแล้วจะเป็นยังไงงงงงง...........

ออฟไลน์ jaammaii

• Jr. Member
  • **
    • http://facebook.com/TwinCotton/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 19:49:45 »
ไม่ค่อยชอบรถเท่าไร แต่ชอบโฆษณามากกกกกกกกกกกกก  ;D ;D

อยากรู้ว่าคุณยาย( แม่พระเอก )แกะกล่องแล้วจะเป็นยังไงงงงงง...........

+ 1  ;D  ;D