ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอ Honda CR-Z C-West vs Toyota Prius TRD Sportivo มาครับ(แต่มันเก่าแล้วนะครับ  (อ่าน 5856 ครั้ง)

ออฟไลน์ -*PoM*-

• Full Member
เข้าไปดูใน youtube เอา 2 คันมาปะลอง prius standard มันแรงใช้ได้เลยนะ

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Hero Member
  • Das Auto
-*- กำลังคิดอยู่เลยว่าสิ้นปีนี้เก็บตังรวมโบนัสดาวน์ซัก4แสนเอา cr-z แล้วเปลี่ยนช่วงล่างของ tein ss แล้วไม่ทำอะไรละ แต่พอมาเห็นคลิปนี้ .....มีทั้งซุปเปอร์ชาจ ทำไมมันอืดจังหว่า หรือเป็นเพราะตัวรถหรือเป็นเพราะอะไรกันแน่นิ ถ้าซื้อมาแล้วต้องเปลี่ยนเบรคอีกก็หมดพอดีตังค์ เบรมโบ้ก็แพ๊งๆ

ออฟไลน์ Exeter

• Jr. Member
  • **
ดูแล้วมี biased ครับ

nuuhamster

• บุคคลทั่วไป
งง ผมว่าเป็นไปไม่ได้เลยนะ ที่ cr-z เกียร์ธรรมดา supercharged ออกช้ากว่า prius เนี่ย

ออฟไลน์ menglovekai

• Jr. Member
  • **
อืมนะ ผมว่ามันแหม่งๆ นะ  มีซุป ออกตัวยังกะแมวย่อง

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
แค่ CR-Z เดิมๆก็น่าจะกินง่ายๆแล้วนะ
แต่นี่มัน...

รถเดิมๆ
CR-Z 0-100 มัน 9 วิ ปลาย
Prius  0-100 มัน 11 วิ
แถม CR-Z  ก็เบากว่าเป็น 100 kg เบรกน่าจะดีกว่าแน่ๆ

รายการนี้ไม่น่าเชื่อถือแล้วแหละ  >:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2012, 22:22:42 โดย art_duron »

ออฟไลน์ art_duron

เพิ่มเติม
ลองให้คนอื่นที่เป็นบุคคลที่ 3 ขับแล้วอัดเต็มที่ แล้วลองใช้ GPS จับดูจึงจะน่าเชื่อถือ

ออฟไลน์ Zx-III

cr-z เต็มขนาดนี้ ทำไมขับได้แค่นี้วะ โปรโมตขายprius trdป่าวเนี้ย

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

:D :D เบื่อคนรู้ทัน

ออฟไลน์ DEAR[^,^]

เห็นในคลิปว่า ช่วงเกียร์3ลงเกียร์4 Cr-Z มีเสียง คนขับCr-Z เลยถอนคันเร่งไม่ใช่หรอครับ