ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เซล์ฮอนด้าโทรมาแจ้งว่าจะได้รับรถเร็วขึ้น เพื่อนๆที่จองเป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 31360 ครั้ง)

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
คือผมจอง CITY สีขาวไว้ตอนต้นเมษานะครับ
ตามที่ตกลงกันเซลล์บอกว่าได้ เดือนตุลา แต่วันนี้เซลล์บอกว่าเลื่อนขึ้นมาเป็น กันยาครับ

เพื่อนๆที่จองเป็นไงกันบ้างครับ  ? และมีโอกาศที่จะเลื่อนออกได้หรือเปล่าครับ? :D

ออฟไลน์ Norapat

• Newbie
  • *
ของผมจากมิถุนายนเป็นสิงหาคมครับ  ???

ออฟไลน์ manboran

• Newbie
  • *

ผมเองจองที่แยกปอยหลวง เชียงใหม่ ก่อนน้ำท่วมครับ

ป่านนี้เซลล์ยังเงียบอยู่เลยครับ ไม่มีการแจ้งข่าวคราวอะไรทั้งสิ้น

ที่ผมรอก็เพราะใจชอบเท่านั้นเองครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2012, 16:52:32 โดย manboran »

ออฟไลน์ peak14405

• Full Member
ยินดีด้วยนะครับ

ส่วนผมเพิ่งตั้งกระทู้่บ่นไป

เลื่อนจาก พ.ค. เป็น ก.ค. สุดเซ็งครับ  ??? ???

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
เป็นผม ผมไม่เชื่อนะครับ เพราะตุลามันเป็นเวลาโดยประมาณๆอยู่แล้ว จะบอกว่าเลื่อนเป็นกันยา มันก็ยังอีกไกลอยู่ดี เหมือนพูดเอาใจเรามากกว่า
แต่ขอให้ได้ตามนั้นจริงๆครับ ^^

ออฟไลน์ tokiyer

• Jr. Member
  • **
ผมได้ข่าวลือมาอ่ะคับว่า
ทางฮอนด้าจะไม่ผลิตCITY ในเดือนหน้าแต่จะผลิตcivic แทน
ใครรุ้ เท็จจริงไง แจ้งหน่อยคับ
ซึึ่งผมจองสีน้ำตาลไว้
เซลแจ้งผลิตเดือนหน้าได้รับเดือนหน้า
งงเลย ว่ายังไง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2012, 16:09:00 โดย tokiyer »