ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้เหมาะแล้วหรือยังครับ.............................พี่ jimmy......  (อ่าน 5720 ครั้ง)

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
......ณ ตอนนี้เหมาะแล้วหรือยังที่เราจะมาสรุปรถแต่ละคันว่าใครจะมาและตอนนี้ใครเป็นยังไง

เหมือนที่เคยทำในเวปนั้นหน่ะครับ(เวปที่ เสก โลโซ ไม่อยากไป)......
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ตอนนี้เหมาะแล้วหรือยังครับ.............................พี่ jimmy......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 22:00:03 »
ไปรออ่านใน Thaidriver ฉบับใหม่ ที่ใกล้ออก ก่อนแล้วกันนะครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

Re: ตอนนี้เหมาะแล้วหรือยังครับ.............................พี่ jimmy......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 22:07:38 »
งงกับมุขพี่เสกไป1/4นาที เพราะเก่าพอสมควร

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 22:40:40 »
อย่าว่าแตน้อง จะ งง เลยครับ

พี่เอง ยังต้องคิดตั้งนาน เมื่อตอนที่น้องเค้า เริ่มเล่นครั้งแรก

เอิ๊กๆ

ออฟไลน์ k.seng

• C230 AV V6 2.5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 22:53:52 »
อย่าว่าแตน้อง จะ งง เลยครับ

พี่เอง ยังต้องคิดตั้งนาน เมื่อตอนที่น้องเค้า เริ่มเล่นครั้งแรก

เอิ๊กๆ

พี่เสก .... ไม่อยากไป 1000 tip ..... 555+

Dr.slum

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 23:43:16 »
งง เป็น ไก่ ตา แตก

ออฟไลน์ sirisak_ac118

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 08:32:53 »
............. :o ลึกซึ้งจริงๆมุขนี้

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 08:56:02 »
Loso ปกแดงเสียด้วย

ใครเล่นมุขนี้มีอายุ กร๊ากก

ออฟไลน์ alan shearer

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 11:16:36 »
ขอร่วมยืนไว้อาลัยให้กับความฮาของมุกนี้เป็นเวลา 60 วินาทีนะครับ อิอิ ;D

พูดถึงมุกนี้ ขอเล่านิดนึง อิอิ
สมัยนั้น อยู่ม.ปลาย เพลงกะลังดัง
เรียนอังกฤษอยู่ แล้วดิกที่ร.ร.แจกให้ยืม
เค้าจะเอากระดาษสีต่างๆหลายสีมาทำเป็นปก
สีเหลือง สีดำ สีชมภู มีหมด
(ทำนองใช้แทนปกพลาสติกนี่แหละ)

มีเล่มนึงสีแดง 
เพื่อนในกลุ่มเกิดนึกทะลึ่ง
เขียนบนหน้าปกว่า  LOSO
แล้วเอาไปโชว์เพื่อน

เล่นเอาฮากันไปทั้งกลุ่ม

พอผมไปคุยกับเพื่อนห้องอื่น
ที่ยืมเรียนเหมือนกัน ปรากฏว่า
ฮาเหมือนกัน
เรียกรอยยิ้มได้นิดๆหน่อยๆ คลายเครียดกันได้ทั่ว

แต่ถ้าคนไม่อยู่ในวงก็ไม่ฮาหรอกเน้อะ

อิอิ  คิดแล้วอยากกลับไปเรียน :)

ป.ล. ผมเป็นสมาชิกใหม่(แต่ติดตามผลงานของพี่จิมและพวกพี่เค้ามานานแระ) ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ทุกท่าน
       ผมจะนานนนนนนนนนนน นาน โพสที หวังว่าคงไม่ว่าไม่ด่ากันนะ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2009, 11:29:47 โดย alan shearer »

ออฟไลน์ srattha

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 11:36:45 »
ไปรออ่านใน Thaidriver ฉบับใหม่ ที่ใกล้ออก ก่อนแล้วกันนะครับ

ออกช้า(ตลอด)อีกแล้วอ่ะ คุณวรพล
แต่ก็รอ ;D

ออฟไลน์ TwK_NbL

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 21:41:53 »

ออกช้า(ตลอด)อีกแล้วอ่ะ คุณวรพล
แต่ก็รอ ;D

เห็นด้วยครับ ช่วงนี้เดินด้อมๆมองๆแถวร้านหนังสือบ่อยว่าหนังสือมายัง...เหมือนเป็นโรคจิต(ไม่รู้เป็นไงต้องตามฃื็อให้ได้)
 ขอเสนอให้กำหนดวันวางแผงที่แน่นอนหน่อยครับ จะได้กำหนดวันไปร้านหนังสือถูกครับ ...