โพลล์

อัตตราการสิ้นเปลือง
5 (35.7%)
ข้อมูลของเครื่อง รุ่น 3.0 DDI
3 (21.4%)
ขอความคิดเห็นของเครื่องตัว 3.0 3.0 ddi blue power
6 (42.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ รีวิว isuzu d-max 3.0 ddi blue power hi lander cab4 Z-Prestige (ซ้ำขออภัย)  (อ่าน 46738 ครั้ง)

ออฟไลน์ ConstaN

• Newbie
  • *
ขอ รีวิว isuzu d-max 3.0 ddi blue power hi lander cab4 Z-Prestige

- อัตตราการสิ้นเปลือง
- ข้อมูลของเครื่อง รุ่น 3.0 ddi blue power
- ขอความคิดเห็นของเครื่องตัว 3.0 3.0 ddi blue power

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ ConstaN

• Newbie
  • *
Re: ขอ รีวิว isuzu d-max 3.0 ddi blue power hi lander cab4 Z-Prestige (ซ้ำขออภัย)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2016, 15:48:52 »
คือ อยากทราบข้อมูล ของเครื่องตัว 3.0 ของตัวใหม่ ในปี 2015-2016

อยากทราบความคิดเห็นหน่อยครับว่า เป็น "เครื่องเก่าทำใหม่ หรือว่าเป็นเครื่องใหม่" ครับ

ขอรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำ หน่อยนะครับ

(ผมค่อนข้างโง่อ่าครับยังไง ช่วยรบกวนอธิบาย หน่อยนะครับ ขอความกรุณาด้วยครับ)

ออฟไลน์ kris-lack

• Hero Member
Re: ขอ รีวิว isuzu d-max 3.0 ddi blue power hi lander cab4 Z-Prestige (ซ้ำขออภัย)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2016, 21:23:16 »
ต้องไปโพสส์อีกห้องนึงค่ะ
แต่เราเข้าใจนะ เพราะครั้งนึงเราก็เคยหลงเข้ามาโพสส์ในนี้เหมือนกัน
เพราะ User voice แปลแล้วมันทำให้เข้าใจว่า เสียงจากผู้ใช้รถ ที่อยากจะมาถาม อะไรทำนองนั้น
เปลี่ยนเป็นห้อง User review ??

ออฟไลน์ deathsheep

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2016, 12:44:35 »
คือ อยากทราบข้อมูล ของเครื่องตัว 3.0 ของตัวใหม่ ในปี 2015-2016

อยากทราบความคิดเห็นหน่อยครับว่า เป็น "เครื่องเก่าทำใหม่ หรือว่าเป็นเครื่องใหม่" ครับ

ขอรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำ หน่อยนะครับ

(ผมค่อนข้างโง่อ่าครับยังไง ช่วยรบกวนอธิบาย หน่อยนะครับ ขอความกรุณาด้วยครับ)

จำได้ว่าเป็นเครื่องเดิมนะครับ  เพราะฉะนั้นดูใน Full review พอจะเทียบกันได้อยู่ครับ