ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไรขึ้นกับ TATA ครับ ถึงได้มาการเปลี่ยน CEO และฝ่ายบริหารคนไทยออกครบทีม  (อ่าน 9510 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimhalua

• Full Member
ผทว่าคนอินเดีย ดีกว่าคน เกาหลี เย๊อะเลยน่ะครับ นิสัยอื่นๆก้น่ารัก โดยส่วนตัว ผมว่าปัญหาของคนอินเดียคือ ประเทสเค้าคงแออัด การเดินเบียดเสียดกันจึงเป้นเรื่อง ธรรมดา ผมก้เลยไม่แปลกใจที่คนอินเดีย จะชอบเดินแทรก นู้นนี้นั้น เพราะถ้ามองในมุมที่ หากเราอยู่ในอินเดีย สภาพสังคมแบบนั้น แล้วเราไม่เดินแทรกเข้าไป ผมว่าชีวิตคงไม่ทันกินหรอก