ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่ารถญี่ปุ่นรุ่นอะไรบ้างครับ ที่ออกแบบมาสวยและอนาคตจะเป็นบอดี้อมตะ  (อ่าน 13691 ครั้ง)

ออฟไลน์ burutrad

• Hero Member

ออฟไลน์ myalexxp

• Sr. Member
Triton ครับ คนจำได้แน่ๆ รถกระบะบ้าอะไร ออกแบบมายังกะไม่คิดจะขาย กระบะโค้งๆ ตาห้อยๆ  ;D ;D ;D

ฮา ครับ ไม่คิดว่าจะขายได้เหมือนกัน

แต่ มันก็ขายได้เรื่อยๆๆ

;)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ขอเป็น Generation ใหม่ๆหน่อยละกัน
น่าจะเป็นรถที่คนโหยหา
Teana J31
Wish
Camry ACV40
CivicFD

ออฟไลน์ adis

ส่วนตัวผมชอบ MAZDA CRONOS 5 ประตูนะครับ ผมว่าอัมตะดี เส้นสายลงตัว ทันสมัย
เคยใช้อยู่หลายปีครับ ขายให้พี่เขยไปแล้วยังคิดถึงมันอยู่เลยครับ
ทุกวันนี้พอเห็นรุ่นนี้ที่ไหนก็ยังมองตามครับ
 อยากให้รุ่นใหม่ ๆ ดีไซด์ มาแนว ๆ นี้จัง

ออฟไลน์ joufo

Subaru Impreza บอดี้ GC ครับ

ยิ่งถ้าเป็นตัว 2 ประตูด้วยหละก็... แหล่มมม

ออฟไลน์ MystogaN

ก็คงจะมีเจ้า Civic FD เนี่ยแหละครับ :P

สานต่อเจ้า EG ได้อย่างลงตัวที่สุด

ออฟไลน์ redsun

EG6
EK9
MUGENRR
AE86_TRUNO
GTR32
SILVIA
IMPREZA CG8
RX-7 FD3S
NSX
SUPRA

ออฟไลน์ mongolias

Jazz GD
VIOS โฉมแรก
Mazda 3 โฉมแรก
Civic FD
Teana J31

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Triton ครับ คนจำได้แน่ๆ รถกระบะบ้าอะไร ออกแบบมายังกะไม่คิดจะขาย กระบะโค้งๆ ตาห้อยๆ  ;D ;D ;D

Triton มีความสำคัญอีกอย่างคือ

เป็นกระบะรุ่นเดียวที่ได้ส่งไปขายในญี่ปุ่นหลังปี 2002 ครับ และคงไม่มีไปอีกนาน
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ H.

Subaru GDB ตาห้อย ตาเหยี่ยว สวยหมด
Subaru GRB หน้าบ้านๆแต่ผมว่ามันสวยได้อีกนาน
Silvia S15 ยังลากไปได้อีก
FT-86 ผมว่าไอ้นี้ก็ได้อีกยาว
350z 370z ยังมีคนเอาไปโมต่อได้อีกเยอะ
Supra JZA70-80 ก็ได้อีกยาวนั้นแหละ ทรงอมตะ
March ด้วยความที่น้ำหนักเบาและน่าจะโมต่อได้ง่าย
Swift 2012 แต่งแบบตามสายพันธ์ Swift Sport ก็ใช้ได้นา
GT-r 32 GT-r 34 คลาสสิกรุ่นใหญ่
Cef A31 ยังไงมันก็ขับหลัง ราคาย่อมเยา 4 ประตู
180sx 200sx เหตุผลเดียวกับตัวบนแต่ 2 ประตู
Civic FD ขับหน้าสุดแซ่ดด
Mazda 2 ขับหน้าตูดสั้น แซ่ดดพอกันกับตัวบน
Chev Cruze อนาคตขวัญใจ VIP ขับหน้าละมั้ง
Camry AC30 อมตะขวัญใจ VIP ขับหน้าเช่นกันไปอีกยาว
TEANA J32 จับตีโป่งโหลดแป็กแม็ก22 VIP ไฟหน้าคมๆจะชี้นำเอง
Crown อันนี้ VIP แต้ๆ

legacy gt ตาห้อย ขวัญใจผมเอง 55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2012, 14:30:05 โดย Codename - H »
H.

ออฟไลน์ IS2000

1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ remontage

• Sr. Member
กระบะ-ให้มิตซู TRITON บ่งบอกถึงความเป็นเพศชาย 55
เก๋ง -เยอะมาก แต่ผมขอมิตซู อัลติม่า นะ

ออฟไลน์ putferio

• Jr. Member
  • **
Harrier/RX Gen2 ผ่านมาจนเกือบจะแปดปีแล้ว ยังสวยหรู ไม่ตกรุ่น แถมยังดูใหม่กว่ารถดีไซน์รุ่นปัจจุบันนี้ซะอีก หนึ่งในใจเล้ย ><