ผู้เขียน หัวข้อ: หาก Mitsubishi Mirage อยากจะผลิตเวอร์ชั่น Mini Pickup ออกมาขายกับเขาบ้าง  (อ่าน 7742 ครั้ง)

Lim

• บุคคลทั่วไป
หาก Mitsubishi Mirage อยากจะผลิตเวอร์ชั่น Mini Pickup ออกมาขายกับเขาบ้าง

รูปร่างคงออกมาประมาณนี้ ย้อนยุคไปสมัยไดฮัทสุ มิร่า กระบะเลย ;D

น่ารักดีนะ

ออฟไลน์ udis

• Hero Member
เฮ้ย...มันสวยดีครับ แต่ท้ายยาวกว่านี้อีกหน่อยน่าจะดี จะได้บรรทุกเพิ่มอีกหน่อย
 :o :o :o

ออฟไลน์ Ra32

• Jr. Member
  • **
เฮ้ย..มันสวยดีนะครับเนี่ย  :o

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
สวยดีครับผม แต่ที่เก้บของน่าจะน้อยไปหน่อย
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ขอกระบะหลังยาวอีกนิดสิครับ
รับรองว่ามันจะกลายเป็น Super mini pickup truck
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

dodo love lexus

ขอยาวอีกนิดกำลังดีเลย ;D ;D ;D

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
สวยครับ ถ้า overhang มากกว่านี้หน่อยเยี่ยมเลย

เหมาะกับเกษตรกรที่พอจะมีเงินซื้อรถมากเลยครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Devil13

ผมนึกนึก NV  ;D

ออฟไลน์ Headman

รถกระบะ Eco Car คันแรกของไทย  ;D

เรารักจ่าโท :))))

pasumylove

รถกระบะ Eco Car คันแรกของไทย  ;D

ชอบคำนี้จริง ๆ รถกระบะ Eco Car คันแรกของไทย แต่มันสั้นไปหน่อยนะ ถ้ายาวอีกนิดคงเอาไปเทียบ NV กันเลย ;D

ออฟไลน์ Headman

ชอบคำนี้จริง ๆ รถกระบะ Eco Car คันแรกของไทย แต่มันสั้นไปหน่อยนะ ถ้ายาวอีกนิดคงเอาไปเทียบ NV กันเลย ;D

เค้ามี Ecocar sedan คันแรกของไทย แล้วก็ต้องมี Eco pick up คันแรกของไทยเหมือนกันน่ะครับ  ;D
เรารักจ่าโท :))))