ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเป็นข้อมูลไว้เรื่องสภาพการจราจร ถนนรามคำแหง  (อ่าน 3481 ครั้ง)

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
วันนี้มีงานลดราคาเครื่องสำอางยี่ห้อ1 ตรงซอยราม11 ถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยงนะครับ ท่าทางที่จอดรคงจะไม่พอ รถเริ่มติดตั้งแต่ เช้าและคาดว่าน่าจะติดหนักช่วงสายๆ บ่ายๆ นั่งรถสาธารณะมาได้ ก็จะดี
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ iamnobody

• Sr. Member
ชิเซโด้หรือเปล่าครับ
ลูกค้ารายใหญ่ผมเลยนะนั่น ก็ลดเยอะซะขนาดนั้นมีแต่คนไปซื้อมาขายต่อละครับ
นอกเรื่องนิดนึงปกติถ้าไปที่นี่ผมชอบไปกินข้าวผัดอเมริกันกับก๋วยเตี๋ยวคั่วไก่ที่ถูกและดี 555

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ขอบคุณครับ แล้ววันที่ 25 จะเป็นยังไงนะ