ผู้เขียน หัวข้อ: ณ ขณะนี้ มียี่ห้อใดที่ยังทันภาษีรถคันแรกบ้างครับ  (อ่าน 5693 ครั้ง)

ออฟไลน์ adis

• Hero Member
น้องข้างบ้านเค้าเพิ่งจะมาสนใจ swift ผมบอกเค้าว่าไม่ทันเสียแล้ว
ตอนนี้ก็เลยต้องลองหายี่ห้ออื่นดูครับ
  หรือใครมีข้อแนะนำว่าถ้าจะเอา swift ให้ทันต้องทำยังไง PM มาบอกก้ได้นะครับ น้องเค้าไม่เกี่ยงสี เกี่ยงรุ่นครับ
ครอบครัวใหม่เพิ่งแต่งงาน

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Toyota, Nissan,Ford,Mazdaครับ
Mitsu Mirageไม่แน่ใจแฮะ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Action

ความเห็นส่วนตัวนะครับ น่าจะมี vios , mazda2 , nissan almera , nissan march
honda city , mirage , swift ไม่แน่ใจว่าจะทันป่าว ส่วนพี่ฟอร์ตปวดจิตกับเซลล์ครับ เลยไม่ขอเอ่ยถึง
ถ้าพวกกระบะบอกตรง ๆ เลยว่าไม่ทราบครับ ;D

ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Toyota, Nissan,Ford,Mazdaครับ
Mitsu Mirageไม่แน่ใจแฮะ
เอ้อ ผมหมายถึงรถยนต์นั่งเนอะ รถกระบะไม่ทราบเหมือนกัน
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ adis

อ่อ...ลืมบอกไปว่ารถเก๋งครับ กระบะที่บ้านน้องเค้ามีแล้วครับ

ออฟไลน์ BENZIL

• Jr. Member
  • **
เพิ่งถามเซลล์โตโยต้ามา
Vios รอ 5 เดือน
ํYaris รอ 4 เดือน

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ผมว่ารุ่น พี่เคน พี่โดม ณเดช  และรุ่น นิชคุณ น่าจะได้และทันแน่นอนครับ

ส่วนรุ่นอื่นคงไม่ทัน

ออฟไลน์ eaowpj

• Sr. Member
ถ้าไม่ทันก็ลองหาซื้อใบจองดูครับ  :)

ออฟไลน์ beebird

คิดว่าน่าจะมีประโยชน์ เลยมาบอกต่อครับ ใครที่ยังสนใจ Honda City ที่ว่าคิวยืดยาว พอดีวันนี้ผมนำไปใช้บริการมา เป็นศูนย์ย่านตลาดคลองเตย เพิ่งเปิดรับจองเพิ่มนะครับ  ลองติดต่อเซลล์และสอบถามเงื่อนไขกันเอาเองครับ รู้สึกว่าจะได้โควต้ามาประมาณ 30 คัน แถมการันตรีว่าได้รับรถทันภายในปีนี้ด้วยครับ น่าสนใจนะครับ ส่วนลดน้อยหน่อยแต่ได้คืนภาษีผมว่าคุ้มนะ ... หากผู้ดูแลคิดว่าไม่เหมาะสม ลบได้นะครับ ไม่ว่ากัน