ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า subaru impreza วิ่งควอเตอร์ไมล์ ใช้เวลากี่วินาทีครับ  (อ่าน 3866 ครั้ง)

ออฟไลน์ suteki

• Jr. Member
  • **
อยากทราบของตัว GD เเละหน้าเเมว ทั้งเครื่องคอขาวเเละคอเเดง ใช้เวลาประมาณกี่วินาที ในการวิ่งควอเตอร์ไมล์ครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
แบบเดิมใช้มั้ยครับ ของเพื่อนผมวิ่งประมาณ 14.5+- นิดหน่อย ยาง Bridgestone Potenza adrenalin RE002 (คอแดง)ไอจนเจ็บคอ  8)

ออฟไลน์ Ruksadindan

ถ้าเป็นอิมเพรสซ่า 1.5 หรือ 2.0NA คงไม่เครียดเรื่องนี้เลยล่ะครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
GD คอขาวหน้าเหยี่ยวเดิมๆ มี 15.0-15.3วิ
ทำท่อสักหน่อย จะลงเหลือ 14.7 ได้
GD คอแดงเหยี่ยวทำท่อ 13.7-13.9 วินาที

ทั้งหมดคลาดเคลื่อนได้มาก มันขึ้นอยู่กับตอนออกตัว ออกดี..เจ๋ง ออกเหี่ยว เจ๊ง
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Nitiphong

• Newbie
  • *
ของผม GC คอแดง เปลี่ยนท่อ Fijitsubo เทอร์โบ VF 30 ตั้งแต่ซื้อมาเคยลองครั้งเดียว (เมาด้วย) วิ่งได้ 13.63 วินาทีครับผม ถ้าตั้งใจขับดีๆ น่าจะเหลือ 12 ปลายๆ ได้นะผมว่า