โพลล์

มุมไหนดูดี สมควรกด Like ครับ

1 (11.1%)
7 (77.8%)
1 (11.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 8

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าตาผ่านมั๊ยครับ Cruze ไมเนอร์เชนจ์ 2013 งานเปิดตัวที่เกาหลีใต้  (อ่าน 14059 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
สี่งที่เปลียนไปจากตัวปัจจุบันก็ตามข่าวสารที่ได้รับกันมาก่อนหน้านี้ล่ะครับ

Chevrolet has taken the wraps off the much awaited face-lifted Cruze at the 2012 Busan Motor Show in South Korea.
Styling changes include a redesigned front bumper with horizontal slats on the grille, bumper sporting a bigger air intake,
triangular fog lamp housings and new alloy wheels.

http://www.zigwheels.com/news-features/news/revamped-chevrolet-cruze-unveiled-at-2012-busan-motor-show/13090/1

ออฟไลน์ 6162002

วันนี้ผมเจอครูซกระจังแบบ MC อ่ะครับ ที่เป็นซี่นอน แต่เป็นโครเมี่ยม สงสัยจะไปเปลี่ยนที่ไหนมา

แต่ผมว่าแบบเดิมสวยกว่า เหอๆ

ปี 2012-2013 โทนสีน้ำตาลเข้มๆน่าจะมาแรง .. new civic ก็มี ,  sylphy ก็มี ,  ปาปอดก็มี , EX ก็ด้วย โอยเยอะนี่นา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2012, 13:04:58 โดย สมาชิกคนที่2455 »

ออฟไลน์ neung23

ล้อลายนี้มันคุ้นๆนะ
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เห็นตัวเป็นๆมาละ ;D
ล้อลายอย่างในกระทู้นี้แหละ
เคยโพสต์ไปละ
สวยขึ้นครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ผมชอบนะผมว่า Cruze สวยดี

ออฟไลน์ MystogaN

ไฟหน้าไม่ โปรเจคเตออีกละ >:(

ออฟไลน์ KLANG MR-S

• Sr. Member
ผมว่าสวยขึ้นมากเลยครับ

สวยสูสีกับมาสด้า 3 แต่คนละแนว

แต่ถ้าต้องเลือกคงไปครูสเพราะชอบแนวผู้ใหญ่นิด ๆ (น้องโซฟีแก่เกิน)

ออฟไลน์ H.

ผมมองไม่เห็นรถเลยครับ มันอยู่ไหรหรอ ? :D
H.

ออฟไลน์ biancocelesti

• Jr. Member
  • **
หน้าตาผ่านหรือเปล่าไม่ทราบครับ

แต่ สะดือ ผ่านแน่นอนครับ ฮ่าาาา

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
รถขาวมากๆ  ;D

หลุมไฟตัดหมอกเบิก 0 มาสด้า จากตัว มาสด้า 2 ใส่ได้เลยมั้งนิ ฮาๆ

ออฟไลน์ mongolias

อืมมม หน้าตาจิ้มลิ้มดีครับ
อ้าว ให้ดูรถเหรอเนี่ย

ผมว่าโฉมปัจจุบันดูลงตัวกว่านะครับ

ออฟไลน์ O_o"

ที่อยู่ข้างๆรถดูดีกว่า100% ;D ;D

โดยรวมก็ไม่เปลี่ยนไปจากตัวเก่ามากนัก น่าจะทำได้ดีกว่านี้ไหนๆก็ไมเนอร์เชนจ์ ทั้งที

รถขาวมากๆ  ;D

ใส่ชุดแต่งสเกิร์ตสีน้ำเงินเข้าไป ยิ่งดูดี(จ้อง)เลย  :o

ออฟไลน์ chaiz

หลุมไฟตัดหมอกเหมือนมาสด้า 3 เลย ดูไม่ค่อยเข้ากับกันชนหน้าโดยรวมเท่าไหร่

ส่วน accessory ข้างรถนี่ อยากให้มีศูนย์แถมบ้างครับ ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ hutzero

หลุมไฟตัดหมอกเหมือนมาสด้า 3 เลย ดูไม่ค่อยเข้ากับกันชนหน้าโดยรวมเท่าไหร่

ส่วน accessory ข้างรถนี่ อยากให้มีศูนย์แถมบ้างครับ ฮ่าๆๆ

accessory นี้ไม่ไหวมั้งครับ  ให้ฟรียังไม่เอาเลยครับ  เชิญตามสบาย
|
V

ออฟไลน์ PAN

รู้สึกว่าตัวเดิมสวยกว่า ลงตัวกว่า  :(

ออฟไลน์ chaiz

accessory นี้ไม่ไหวมั้งครับ  ให้ฟรียังไม่เอาเลยครับ  เชิญตามสบาย
|
V

ถ้าได้ตัวนี้มา จะให้เซ็นต์โอนหุ้นให้ผมสัก 10% แล้วจะไปไหนก็ไป 555

ออฟไลน์ tspeed

• **
ไฟท้าย เป็นยังไงบ้าง ให้ดูแต่ข้างหน้าอะ

ออฟไลน์ Tan Int

ขอกระจัง+ช่องดักลมล่างแบบเดิม คงจะดีกว่านี้อีกนิด
ก็พอใช้ได้ครับ ถึงจะขัดๆตาก็เถอะ
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ไฟท้าย เป็นยังไงบ้าง ให้ดูแต่ข้างหน้าอะ
ไฟท้ายเหมือนเดิมเด๊ะครับ

ออฟไลน์ mick

ผลโหวตคงไม่ขึ้นอยู่กับตัวรถนะครับ 555

ออฟไลน์ champ1234

• **
งามมากครับ

ผลโหวตคงไม่ขึ้นอยู่กับตัวรถนะครับ 555

มี 1 ท่านโหวตภาพที่ 3 .. เป็นท่านแน่นอนที่กด like   ;D

ส่วนอันนี้ เชฟโรเลต จัดงานแถลงข่าวประกาศความร่วมมือกับกลุ่มพันธมิตรเสื้อแดง(ชุดเหย้าแมนฯยู) ที่นครเซี่ยงไฮ้

ออฟไลน์ MAXIMUS CRUZE

• Full Member
CRUZE สวยอยู่แล้ว เฮอๆๆ