ผู้เขียน หัวข้อ: เอาภาพรถ จากงาน Canary Wharf mortorexpo ที่ London มาฝากครับ  (อ่าน 24164 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chimp

• Full Member
Re: เอาภาพรถ จากงาน Canary Wharf mortorexpo ที่ London มาฝากครับ
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 14:05:13 »
ดูอิ่มเลย iPhone 4 ถ่ายได้สวยดีครับ

แต่ถ้าได้ 4s จะชัดกว่านี้หน่อย ดูไม่ต่างมาก แต่ดีกว่าตรงเลนครับ

รอเปลี่ยนเป็น iPhone 5 ตุลานี้เลยแล้วกัน ;D

iphone 4s ครับ แต่พอมาลงนี่ต้องลดความละเอียด ภาพเลยดรอปลงอีกครับ

ว่าแต่ iPhone 5 จะมาแล้วหรือครับ ยังใช้ไม่ถึงปีเลยยย -"

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
Re: เอาภาพรถ จากงาน Canary Wharf mortorexpo ที่ London มาฝากครับ
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 17:38:34 »
ดูอิ่มเลย iPhone 4 ถ่ายได้สวยดีครับ

แต่ถ้าได้ 4s จะชัดกว่านี้หน่อย ดูไม่ต่างมาก แต่ดีกว่าตรงเลนครับ

รอเปลี่ยนเป็น iPhone 5 ตุลานี้เลยแล้วกัน ;D

iphone 4s ครับ แต่พอมาลงนี่ต้องลดความละเอียด ภาพเลยดรอปลงอีกครับ

ว่าแต่ iPhone 5 จะมาแล้วหรือครับ ยังใช้ไม่ถึงปีเลยยย -"
ผมว่ารอ 5s เลยดีกว่า  ;D

ออฟไลน์ khunpan33

• Sr. Member
  • ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 20:38:10 »
รถสวยมวากกก ขอบคุณครับ ผมอยากให้งานแสดงรถบ้านเราบรรยากาศสบายๆแบบนี้บ้างจัง

ทั้งหมดทั้งมวลถ้าเลือกได้คันเดียว ขอ Aston Martin Rapid ละกันครับ จะเอามาแข่งกับ Panamera รถโหลเหลือเกิน  ;D ;D

ออฟไลน์ natchaphon

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 21:08:43 »
เต็มอิ่มเลย.. ;D

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 21:27:19 »
รถสวยมวากกก ขอบคุณครับ ผมอยากให้งานแสดงรถบ้านเราบรรยากาศสบายๆแบบนี้บ้างจัง

ทั้งหมดทั้งมวลถ้าเลือกได้คันเดียว ขอ Aston Martin Rapid ละกันครับ จะเอามาแข่งกับ Panamera รถโหลเหลือเกิน  ;D ;D

AM Rapid ผมยังไม่เคยเห็นคันจริงวิ่งในไทยเลยครับ หายากมากกก เคยเห็นแต่รูปหน้าโรงแรมในกรุงเทพสักแห่ง

ไม่เหมือน Pana เกลื่อนสุดๆ  หรือราคามันโดดมากไป

พอมีใครทราบไหมครับ Rapid ราคาเท่าไร

ออฟไลน์ PoK

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 09:20:56 »
ไม่คิดไม่ฝันว่าคันสุดท้ายจะมาโชว์ในงานด้วย อย่างเท่ห์
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะครับ

ออฟไลน์ adis

• Hero Member
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 14:11:09 »
หายหน้าหายตาไปซะนาน อยู่อังกฤษเหรอครับเนี่ย

ออฟไลน์ MAXIMUS CRUZE

• Full Member
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2012, 13:31:53 »
สวยๆทั้งนั้น Thanks ครับ