ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำอู่นอกสำหรับรถ Audi รุ่นปี2009ขึ้นมาด้วยครับ  (อ่าน 4562 ครั้ง)

ออฟไลน์ As5

• Newbie
  • *
รถหมดประกันกับเกรย์แล้ว อยากจะหาอู่นอกที่เพื่อนๆออดี้ใช้บริการแล้วรู้สึกประทับใจ มาเป็นทางเลือกครับ
รวมถึงเกรย์บางเจ้าที่รับรถนอกด้วยละซ่อมดีด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าคับป๋ม

ออฟไลน์ ChiLun

• Hero Member
  • F10 525d M sport
ไม่ได้ใช้ audi แต่ผมแนะนำ เกรที่อยู่แถวบางนา ตัวอักษรสีส้ม ชื่ออังกฤษที่แปลว่าสัตว์ ตัวเล็กหลายขาชนิดหนึ่ง

ที่แนะนำเพราะเคยคุยกับหนึ่งในเจ้าของ และดูว่าเค้าชอบ ออดี ตัวเค้าเองก็ใช้ มีเครื่องมือวิเคราะห์ และดูรับผิดชอบในระดับนึง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2012, 02:42:13 โดย ChiLun »

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
อู่A8 ตรงลาดพร้าว71 ครับ

ออฟไลน์ V221

A8 คุณเลิศศักดิ์ ครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
A8 อีกเสียงครับ อีกที่ก็ daimon มั้ง จำไม่ผิด A8 เห็น audi tts ไปเต็มเลย

ออฟไลน์ BrownCony

• Sr. Member
ใน ACT เสียงบ่นเริ่มมากขึ้นสำหรับอู๋ A8 ลองเสิชดูนะครับ

สำหรับผม ผมคงไปเซอวิสที่ อู่ RL ตรงเสนานิคมซอย 1 มากกว่า
เพราะคุยกันง่าย