ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ Evo X นี่มือหนึ่งราคา 1.5 ล้าน น่าเชื่อถือมากน้อยแค่ไหนครับ  (อ่าน 24853 ครั้ง)

ออฟไลน์ xman2029

• Hero Member
พอดีเพื่อนผมมันบอกว่า อ.ที่ ม มันชื้อมา 1.5ล้านตัว top มือหนึ่ง ป้ายแดงเลย มีความน่าเชื่อถือมากน้อยแค่ไหน คือผมไปดูตามเว็บขายรถมือสองแล้ว ขนาดมือสองราคามันยังประมาณ1.8-2ล้านต้นๆเลย เป็นไปได้ไหมว่าจะ โดน ex แต่งเป็นอีโวแล้ว ย้อมแมวขาย
ป.ล. ชื้อมาจาก เกรย์ ร้านนึงในโคราชนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2012, 07:53:27 โดย xman2029 »

ออฟไลน์ M Performance

• Sr. Member
น่ากลัวจัง จปก. ยังไม่ถูกเท่านี้ ..
My Current Collection  8)

'13 Honda CR-V 2.4 EL 4WD
'14 Mercedes-Benz E200 Coupe AMG Dynamic
'16 Mercedes-Benz GLC 250 d 4MATIC OFF-ROAD
'19 BMW 320d GT M Sport
'22 Nissan Kicks e-Power VL Autech

ออฟไลน์ Cool Runner

ราคานี้ไม่ใช่มือหนึ่งแน่นอน อาจจะเป็นรถจดประกอบหรือรถโมมา
ราคามือหนึ่งนำเข้ามาเมืองไทยบวกภาษีต้องว่ากันที่ 3-4 ล้าน

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
EX โมเครื่อง ไม่ก็ย้อมแมวขายกันซึ่งๆหน้า
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
EX แต่งเหมือนปล่าวครับ ??

ราคานี้มันได้ EX GT ป้ายแดงแต่งเหมือน

ถ้า X แท้ๆ ผมว่ามันแปลกๆ 1.5ล้าน

ออฟไลน์ denSM

• Jr. Member
  • **
    • webgamethailand
Lancer EX แปลงเป็น EVO X (เปลี่ยนเครื่อง เปลี่ยนเกียร์ เลาะโครงทำโป่ง) อาจจะได้ราคาที่ 1.5 ล้าน แต่โดยส่วนตัวคิดว่าคนขายน่าจะขายแพงกว่านี้ ส่วนรถจดประกอบผมก็คิดว่าน่าจะแพงกว่านี้สำหรับอีโว X นะครับ

ต้องดูตัวรถกับทะเบียนครับว่าได้มายังไง สภาพไหน? 1.5 ล้าน น่าจะได้แค่ EVO 9 นะครับ

ออฟไลน์ Action

แบบนี้ต้องดูเล่มทะเบียน ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ gorilla

EVO แท้ เป็นไปไม่ได้ครับ

รถใหม่ถ้าแปลงครบ เผลอๆยังแพงกว่าหน่อย

จปก. ให้ถูกสุดๆก็ล้านปลายๆแล้วครับ

ง่ายๆดูรหัสตัวถังครับ

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
Re: ขอถามหน่อยครับ Evo X นี่มือหนึ่งราคา 1.5 ล้าน น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:34:27 »
EVO X แท้ full option รถปี08 ผมเห้นเค้าออกมือ1มา 4.5m ครับ

ปล. 8MR รถแท้ยังเห็นขายอยู่ 2.3m เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2012, 10:56:58 โดย PJ" »

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
เท่าที่เคยเห็นราคาแบบผ่านๆตามานะครับ

- รถใหม่มือ 1 นำเข้า 32  ราคา 3.6-4.5 ล้าน
- รถแปลงจาก EX อย่างสมบูรณ์ 2.5 ล้าน +- สองแสน
- รถ จปก. มือสอง 1.9-2.5 ล้าน ตามอายุรถ

ถ้าราคา 1.5 ล้านป้ายแดงมือหนึ่งจริงๆ ราคานี้คงเป็นแค่รถอินวอยซ์ยังไม่จดทะเบียน หากใส่ทะเบียนอยู่ก็เป็นไปได้สูงว่าทะเบียนปลอม
หรือรถสวมทะเบียน ถ้าเป็นไปตามที่ว่าจริงๆเสี่ยงโดนยึดสูงนะครับ

ออฟไลน์ narin44

• Newbie
  • *
น่าเชื่อได้ 100 เปอร์เซ็นต์ว่าเป็นรถสวมทะเบียนครับ

ออฟไลน์ udis

เห็นราคารถอินวอยซ์ยังมา 1.4-1.7 เลยครับ ราคานี้ถูกจังครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

อีโวเก๊อ่ะสิครับ

แต่ราคาแท้จริงมันก็ควรอยู่ประมาณนี้นะ  >:(

ออฟไลน์ hutzero

ราคานี้ถ้า EVO IX อ่ะได้แน่
แต่ EVO X ยากส์  นอกจากซื้อต่อมือ 3 รถ จปก. มาอีกทีนึง  หรือสวมทะเบียนอย่างที่ท่านอื่นบอก
ขนาด EX 2.0 จับมาแต่งภายนอกเหมือนแท้เป๊ะๆก็ 1.5 ล้านพอดี (พาร์ทแท้) 

ออฟไลน์ Tern vtec

• Full Member
ราคานี้เอา Ex มาแปลงแบบครบๆๆยังไม่ได้เลยคับไม่มีทางที่เป็น x แท้แน่นอน ราคานี้ผมว่าอินวอยซ์ป่าว

ออฟไลน์ inew

Evo X มือหนึ่งราคา 1.5 ล้าน  เป็นไปไม่ได้เลยครับ   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ power2002

• ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
จดประกอบครับ เห็นขายอยู่ รอบนอกกทม.ครับ ;)

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ฟังแล้วน่ากลัวจังครับ  ทั้งรถจดประกอบ รถสวมทะเบียน
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ H.

ซาก EX มาโมเป็น Evo X ปะครับ  :D
H.

ออฟไลน์ BELL7738

• ZOOM - ZOOM !!
เห็นราคาแปลกแบบนี้

อย่าเห็นแก่ของถูกครับ

ความเสี่ยงสูงปรี๊ด
ปัจจุบันอันแสนสุข

อดีตอันแสนหวาน http://www.altisclub.com/forum/viewtopic.php?t=26710

ออฟไลน์ YenChar

นี่คือเหตุผลที่ผมกับเพื่อนๆมองว่า อิมฯน่าเล่นกว่าอีโว
เพราะสมัยนี้ แปลงเนียนมากกกก

ออฟไลน์ chean

นี่คือเหตุผลที่ผมกับเพื่อนๆมองว่า อิมฯน่าเล่นกว่าอีโว
เพราะสมัยนี้ แปลงเนียนมากกกก

แปลงเนียนแค่ไหน แต่ตัวถังจะบอกความจริงกับคุณทั้งหมด

ออฟไลน์ sweetcrab

EX ไปแปลงยัง 2 ล้านกว่า คงบอกผิดหรือเปล่า :(