ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เห็นปาปอดเอามาทำแท็กซี่ด้วยครับ(สีเขียวเหลือง) แต่.....  (อ่าน 8705 ครั้ง)

ออฟไลน์ patzahut

• Hero Member
วันนี้เห็นปาปอดเอามาทำแท็กซี่ด้วยครับ(สีเขียวเหลือง) แต่เสียดายถ่ายรูปไม่ทัน ;D ;D ;D

น่าจะเป็นตัว 2.4 MT เพราะติดแก็สได้พร้อมราคาไม่แรงมาก

ท่านใดเจอถ่ายรูปมาฝากกันด้วย

เท่านี้แล ขอบคุณครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
CC มันไม่เกินหรือครับ สงสัยจัง หรือเดียวนี้ รถเกิน 2000 ก็ได้แล้ว

ออฟไลน์ book350

• Full Member
เรื่องเครื่องคงไม่มีปันหามั้งคับ อาจจะเหมือนพวกไทยรุ่งมั้ง แบบที่เห็นตามถนนมานานแล้ว 55 ไม่รู้พวกนั้นเครื่องเท่าไหร่
Way to Itasha!
Honda Accord CM6 (Inspire) V6 3.0L 240HP - K&N - MUGEN - LENSO
VW GTI mk6 2.0L 330HP - APR K04 - VWR - Neuspeed - Defi - Forge - Sendai

np72

• บุคคลทั่วไป
งงตั้งนานปาปอด กว่าจะเข้าใจ

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
ปาปอด = ?

งงครับ ศัพท์ใหม่ นิยามได้ สั้นมาก

รึ ว่าเป็น ปาเจโร่ สปอร์ต

สงสัยเรา โบ   555
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ joufo

ปาเจโร่สปอร์ทครับ

เจอเมื่อกี๊นี้ ตรงแยกอโศกตัดสุขุมวิทครับ ใต้ BTS อโศก ครับ
เห็นมีเบอร์โทรศัพท์ติดหลังรถด้วย ถ้าถูกใจน่าจะโทรเรียกใช้บริการได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2012, 22:45:44 โดย joufo »

ออฟไลน์ mewzabahl

เดียวนี้มีทั้ง ฟรอจูน ทั้งปาปอด-0-   เลยหรอนี่    ต่อไปมีเทรเบรลเซอร์  แน่ๆ  :D

ออฟไลน์ FyGI

ผมเจอ ฟอร์จูน เป็นแท็กซี่ด้วย

แต่ติดฟิล์มปรอทซะ

ออฟไลน์ ple_sticker_phuket

• Sr. Member
  • รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี แค่ขี่แล้วมีความสุข ก็เพียงพอแล้ว
    • http://www.facebook.com/plesticker
เทรเบรลเซอร์  ชื่อมันยาว    งั้นผมตั้งให้ใหม่  เรียก เทรลเล่อ   ละกัน

หลายปีก่อน   เรียก  โปรทีเจ  เป็น   โปเต้  ออกจะฮา

คนดีขับโตต้า คนบ้า ขับมิตซู

ออฟไลน์ massyy

• Jr. Member
  • **
แต่ที่เชียงใหม่จะเห็นจนซินตา มีทุกตะกูล

ออฟไลน์ kengmania

เจอ lancer ex เป็นแท๊กซี่ว่าอึ้งแล้ว นึ่มีปาปอดอีกหรือนี่ โอ้กล้วยเชื่อม!
แล้วโอ้โห๋..รูปมาทันควันเลยนะคุณ  joufo
อะไรนะมีฟอร์จูนเนอร์ด้วยเหรอ
อู้ว เชียงใหม่เจอเป็นว่าเล่นทุกตัวด้วย

กล้วยเชื่อมมมมม!!!!
ขับรถระวังคน ข้ามถนนระวังรถ

ออฟไลน์ myalexxp

แต่ที่เชียงใหม่จะเห็นจนซินตา มีทุกตะกูล

เข้ามายืนยันอีกเสียง ชินตา  -  -*

ออฟไลน์ swan

ที่เข้ามาดูเพราะอยากรู้ว่ารถรุ่น ปาปอด มันรถอะไร ถึงบ้างอ้อแล้ว อิอิ

ออฟไลน์ applebees

ที่เข้ามาดูเพราะอยากรู้ว่ารถรุ่น ปาปอด มันรถอะไร ถึงบ้างอ้อแล้ว อิอิ

ใช่ครับ เห็นแล้วผมเข้าใจเป็น รถมิตซู แลนเซอร์

อ่อ... ปาเจโร่ ฉ่ะปอด

ออฟไลน์ patzahut

ปาเจโร่สปอร์ทครับ

เจอเมื่อกี๊นี้ ตรงแยกอโศกตัดสุขุมวิทครับ ใต้ BTS อโศก ครับ
เห็นมีเบอร์โทรศัพท์ติดหลังรถด้วย ถ้าถูกใจน่าจะโทรเรียกใช้บริการได้ครับ

ไม่แน่อาจเป็นคันเดียวกันกับที่ผมเห็นครับ
ผมเจอบน Motorway กำลังไปสนามบินสุวรรณภูมิ เมื่อวานช่วงเกือบ 3 ทุ่ม

ขอบคุณครับ สำหรับรูป คุณjoufo

ออฟไลน์ redsun

น่าใช้บริการจัง :D

ออฟไลน์ BELL7738

• ZOOM - ZOOM !!
ปาปอด นี่เก็ท แล้วครับ จากกระทู้ก่อนๆ

แต่เพื่อนๆ ใน HLM เรียก นิสสัน ซิลฟี่ ว่า นิสสัน ซิฟิริส   ผมถึงกับฮา 55555
ปัจจุบันอันแสนสุข

อดีตอันแสนหวาน http://www.altisclub.com/forum/viewtopic.php?t=26710

ออฟไลน์ นายหมีขาว

• Newbie
  • *
พัทยาก็เห็นจนชินตาแล้วครับแถวเซ็นทรัลน่ะครับ

แต่เมื่อวานเพิ่งเห็นแท็กซี่ Cruze สีเหลืองตรงหน้าศูนย์ BMW รามอินทรา สีเหลืองนี่มันก็แหล่มดีนะ 

;D ;D ;D

ออฟไลน์ mkuski

ภาษา เพี้ยนหมด กว่าจะเข้าใจว่าคืออะไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2012, 13:46:51 โดย mkuski »

ออฟไลน์ chaiz

โทร.เรียกมาแล้วขอขับเองได้มั้ย อยากลองขับอ่ะ ที่ศูนย์ไม่มีรถ test drive แล้ว  :D

ออฟไลน์ H.

เชียงไหม่ลงรถทัวร์ไปปุ้บก็เจอแท็กซีฟอจูนเนอร์จอดกันหน้าสลอนเลยครับ  :D
H.