ผู้เขียน หัวข้อ: ลบ  (อ่าน 4299 ครั้ง)

preme123

• บุคคลทั่วไป
ลบ
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 07:50:59 »
ลบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2019, 02:12:58 โดย preme123 »

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
ปกติเชื้อพวกนี้จะตายไปเองถ้าให้เร็วก็จอดตากแดด เปิดประตูให้อากาศถ่ายเทแล้วก็ฉีดน้ำยาฆ่าเชื้อโรคที่เป็นแบบกระป๋องมีขายทั่วไป ถ้าอยากให้ชัวร์ก็เอาไปล้างรถครับแบบฆ่าเชื้อโรค (เรียกว่าอะไรจำไม่ได้)
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ล้างแอร์พร้อม อบโอโซน.. ส่วนเจ้าของรถไปซาวน่า สปา นวดนาบ ตามอำเภอใจ  ;D

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ล้างแอร์พร้อม อบโอโซน.. ส่วนเจ้าของรถไปซาวน่า สปา นวดนาบ ตามอำเภอใจ  ;D

บานปลายน่ะ

แค่เดตตอส ผสมน้ำเช็ดพอครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เดทตอลด้วยครับ
ผสมน้ำเช็ดคอนโซล แผงประตู ส่วนเบาะถ้าเป็นผ้าก็เอาใส่ฟ๊อกกี้ฉีดให้ท่่ัว
เสร็จละเอาไปตากแดดให้กลิ่นหาย (กลิ่นแรงอยู่)
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Scarecrowman

• Full Member
ผสมน้ำเช็ดคอนโซล แผงประตู ส่วนเบาะถ้าเป็นผ้าก็เอาใส่ฟ๊อกกี้ฉีดให้ท่่ัว
เสร็จละเอาไปตากแดดให้กลิ่นหาย (กลิ่นแรงอยู่)

เอาพวก แอลกอฮอลได้ไหม ครับ

ออฟไลน์ T1k

• Sr. Member
    • T1K
เชื้อหวัดมันกระจอกครับ ตากแดดดีๆๆ (แต่ช่วงนี้ไม่มี) ก็ตายแล้วครับ
หรือจะใช้เดตตอลก็ช่วยได้แล้วครับ ถูๆๆและตากแดดก็ดีครับ เชื้อโรคจะอยู่ในเสมหะได้นานครับ

ปล ผมพอรู้จักไข้หวัดใหญ่ดีเพราะ ผมเป็นเคยเป็น Top Sale บ. วัคซีนไข่หวัดใหญ่มาก่อน

ออฟไลน์ vuthtichai

จอดตากแดด ก็จบแล้วนะครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL

เอาพวก แอลกอฮอลได้ไหม ครับ
แอลกอฮอลล์ระวังพลาสติกด่างหนังลอกนะครับ
ฉะนั้นอย่าเลย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ YF-19

จอดตากแดดให้แห้งก็พอครับ ที่เหลือก็เช็ดตามปกติ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ shoojai

• Jr. Member
  • **
ผมว่าถ้าร่างกายเราแข็งแรงเชื้อโรคใดๆก็ไม่สามารถทำอะไรได้ครับ เอาตามหลักการแพทย์นะครับ

ออฟไลน์ choke

• Newbie
  • *

บานปลายน่ะ

แค่เดตตอส ผสมน้ำเช็ดพอครับ
ขออนุญาติเพิ่มเติมนะครับ เอาเดทตอลผสมน้ำใส่ฟร็อคกี้ฉีดผ้า พ่นให้ทั่วอีกทีครับ เปิดพัดลมแอร์ด้วยครับจะได้ฆ่าเชื้อในแอร์(เผื่อตกค้าง)  แล้วเอาไปตากแดดเลยครับ ฆ่ามันให้สิ้นซาก(เชือโรค)

ออฟไลน์ TorTy

จอดตากแดด ก็จบแล้วนะครับ
เห็นด้วยครับเปิดกระจกไว้นิดๆพอแล้วครับ