ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง Yaris,new Vios,City ZX คันไหนให้ความรู้สึกในการขับคล้าย new Jazz มากกว่า  (อ่าน 3843 ครั้ง)

ออฟไลน์ palmykung

• Newbie
  • *
รถที่ใช้อยู่เป็น new Jazz ครับ แล้วช่วงเดือน พ.ย. จะไปเที่ยวเชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน โดยนั่งเครื่องบินไป แล้วเช่ารถขับที่นั่น
แล้วตอนนี้คูปองรถเช่าไว้แล้วโดยมีรถที่เลือกได้คือ Yaris,new Vios,City ZX
อยากทราบว่ารุ่นไหนให้ความรู้สึกใกล้เคียง new Jazz มากกว่ากันอะครับ

หรือคันไหนเหมาะกับเส้นทางแบบนี้มากกว่ากันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2009, 17:43:00 โดย palmykung »

ออฟไลน์ PIP3

• Newbie
  • *
PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3

ออฟไลน์ earth_e60

• Sr. Member
ผมว่า ซิตี้นะ ขับแล้ว เหมือนว่าเกาะกว่า วีออส และยาริส