ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านเว็ปนี้มานานรบกวนแนะนำทีครับเลือกไม่ถูก  (อ่าน 8979 ครั้ง)

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
Re: อ่านเว็ปนี้มานานรบกวนแนะนำทีครับเลือกไม่ถูก
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 10:51:38 »
Civic krub

ออฟไลน์ Equcha

• Sr. Member
Re: อ่านเว็ปนี้มานานรบกวนแนะนำทีครับเลือกไม่ถูก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 18:25:30 »
งบใกล้ๆผมครับ ที่ผ่านมาผมแวะไปมาหลายศูนย์ครับ
ทั้ง Mazda 3 1.6 เครื่องเก่า 4AT, Honda FB 1.8E และกำลังรอ Ford Focus 1.6 Trend อย่างใจจดใจจ่อ
ผมตัด FB ออกคันแรกเลยครับ เพราะว่าไม่ชอบในหน้าตาทั้งนอกและในของมัน (ทั้งๆที่ขับ Civic อยู่)
ตามราคาและ Option ในตอนนี้ผมให้ All new Ford Focus นำโด่งเลยครับ จะมาตกม้าตายก็ตรงศูนย์บริการอย่างเดียวนี่หล่ะครับ

แต่ยังไงๆผมว่ารอดู Nisson ก็ดีนะครับ เห็น OPtion กระทู้ก่อนหน้านี้แล้วน่าสนใจดีเหมือนกัน ไม่เบาเลย