ผู้เขียน หัวข้อ: Altis CNG Auto มาไม่ทันปลายปีนี้ เลื่อนเป็นต้นปีหน้า จริงหรือเปล่า ?  (อ่าน 6678 ครั้ง)

ออฟไลน์ P_Wut

• Sr. Member
  • My Sporty Innova
แว่วๆ มาอย่างนั้นครับ  มีใครได้ยินอะไรเกี่ยวกับ Altis CNG Auto บ้างมั้ยครับ?

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
CNG ติดให้ถึงอัลติสเลยหรอ

แต่เกียร์ธรรมดาก็น่าสนุกครับ

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
อัลติสที่ติดมาจากโรงงานให้ถังขนาดเท่าไหร่มาหรอครับ
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ P_Wut

• Sr. Member
  • My Sporty Innova
อัลติสที่ติดมาจากโรงงานให้ถังขนาดเท่าไหร่มาหรอครับ

รุ่นเกียร์ธรรมดาที่ขายอยู่ รู้สึกว่าจะ 75-76 ลิตรครับ

CNG ติดให้ถึงอัลติสเลยหรอ
แต่เกียร์ธรรมดาก็น่าสนุกครับ

เอ่อ...งง ครับ ว่า หมายความว่าไง?
ทุกวันนี้ รุ่นเกียร์ธรรมดาก็มีขายมาราวครึ่งปีแล้วนะครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

คงรอออกพร้อม Vios minorchange และรอน้ำมันพุ่งอีกครั้งล่ะครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ต้องเร่งให้ออก

สินะ

ปล. ป่านนี้พรีเซนเตอร์ที่ด้านหลังซองอายุเท่าไหร่แล้ว ?

ได้ข่าวว่าเป็น แจ๊บ เพ๊ญเพชร นะ

ออฟไลน์ kman007

• Jr. Member
  • **
เอาจริงๆเลยนะครับตอนนี้อยู่ในขั้น 1A แล้วครับ Mass จริงๆประมาณปลายๆปีเลยครับขายจริงคงหลังจากนั้น