ผู้เขียน หัวข้อ: พอมีเวปไหน แจ้ง event ออกบูธ ค่ายรถยนต์ ต่างๆ ไหมครับ  (อ่าน 3952 ครั้ง)

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
ผมสงสัยครับ ว่ามีเวปไหน รวบรวม งาน event รถยนต์ รวมถึงงานออกบูธ ตามห้าง ของรถยนต์ ค่ายต่างๆ บ้างครับ

ออฟไลน์ Valkilrey

อยากรู้เหมือนกันครับ

มันจะเป็นประโยชน์ มากนะครับ แฟนไปเดินห้าง เราก็จะได้อยากไปห้างด้วย แฟนซื้อของ เราขอตัวไปดูรถ คราวนี้เดินไปเลย นานเท่าไหร่ก็รอได้ หะๆ

ออฟไลน์ paulmoderndog

• Hero Member
ทราบแต่ว่าเย็นนี่เปิดตัว show room Roll Royce  พระราม3  6โมงเย็น พอดีได้รับเชิญแต่ไม่กล้าไป มันหรูเกิน

อ่อ ผมขับรถผ่านประจำครับ showroom สวยเวอร์เลยครับ

ออฟไลน์ ChiLun

• Hero Member
  • F10 525d M sport

เคยทำออกบูทโปรโมชั่นตามห้างครับ ตอบได้เลยว่าไม่มีครับ

แต่ละเดือนบูทมักจะมี ทุก15วัน หรือทุก10วัน เปลี่ยนที น้อยที่จะเป็น 20หรือ30วัน

ออฟไลน์ expedite

• Newbie
  • *
สำหรับผม ถ้าจะไปห้างไหนเปิดดูเวปห้างนั้นๆเลย จะมีบอกไว้อยู่

อีกทีก็ดูจากพวกใบโฆษณาของบัตรต่างๆ ที่เราใช้อ่ะครับ มันจะบอกไว้บ้าง

หวังว่าคงตอบคำถาม เจ้าของกระทู้นะ ;D