ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเรื่องฟิล์ม 3M รุ่นceramic แถมมากับรถ priusครับ  (อ่าน 3730 ครั้ง)

ออฟไลน์ panerai

• Hero Member
  เพิ่งจอง toyota prius สีขาวมุกครับ
     ได้ฟิล์มแถมเป็น 3m รุ่น ceramic เข้าใจว่าเป็นรุ่นเพิ่งออกมาใหม่รุ่นรองจาก crystalline
   ไม่ทราบมีใครเคยใช้แล้วบ้างครับ? ดีไหม?

คันที่จองไปสีขาวมุก มีมูนรูฟ ช่วยแนะนำสีฟิล์มให้เข้ากับตัวรถด้วยครับ โดยมีเบอร์ 30 40 50 เรียงจากเข้มไปสว่างสุดครับ

หรือแนะนำสีฟิล์มให้เข้ากับรถด้วยครับ หลังคารถเป็นแก้วสีดำด้วยครับ รถคันนี้เน้นให้ผู้ใหญ่ขับครับ

ออฟไลน์ Schantanakom

• Jr. Member
  • **
Re: รบกวนเรื่องฟิล์ม 3M รุ่นceramic แถมมากับรถ priusครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 21:56:35 »
ของผมติด v-kool ครับ...ผมเป็นคนชอบสว่างๆ เลยจัด หน้า 70 ที่เหลือ + moon roof 40 เย็นฉ่ำดีครับ ลองดูครับ ข้างบนนี่เค้าแถมให้ด้วยครับ แหะๆ  ;D

Vorsprung Durch Technik

ออฟไลน์ Scarecrowman

• Full Member
Re: รบกวนเรื่องฟิล์ม 3M รุ่นceramic แถมมากับรถ priusครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 12:20:25 »
ขอถามครับ ปกติ กระจกมูนรูฟ สีอะไร ครับ

ออฟไลน์ flybigbear

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 14:45:14 »
vk บ้านหน้า 30-40
vk รอบคัน+มูน 15