ผู้เขียน หัวข้อ: New B class เป็นอย่าไรบ้างครับ รบกวนอย่าลืมตอบผมนะครับพี่ Jimmy ขันสนุกมั้ยคราบ  (อ่าน 4332 ครั้ง)

ออฟไลน์ golfhahahoho

• Jr. Member
  • **
New B class Reviews รบกวนอย่าลืมตอบผมนะครับพี่ Jimmy ขอพระคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2012, 17:46:42 โดย golfhahahoho »

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
Re: New B class Reviews รบกวนอย่าลืมตอบผมนะครับพี่ Jimmy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 17:05:11 »
ตอบอะไรลูก พี่แอบงง ฝากคำถามไว้ในนี้ก็ได้นะจ๊ะ

• **
Re: New B class Reviews รบกวนอย่าลืมตอบผมนะครับพี่ Jimmy
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 17:45:33 »
หลังจากได้ลองขับแล้วเป็นอย่าไรบ้างคราบบบ.

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
รถแปลก ทั้งคัน
ประหยัดแปลก  16.3 กม./ลิตร
ท็อปสปีดเร็วจนแปลกใจ
แต่การตอบสนองของคันเร่งในบางช่วง ก็แปลกประหลาดจนน่างุนงง
แถมราคาแปลกอีกต่างหาก แค่ 2.49 ล้านบาทเองเถอะ!

มีอะไรทำให้ผมแปลกประหลาดใจกับค่าย รถตราดาว ได้มากกว่านี้อีกไหม?

มันเป็นรถเบนซ์ ที่แปลกดีคันหนึ่งที่เคยขับมา

และ ถ้าใครที่คิดจะซื้อมัน เพราะขนาดห้องโดยสารที่ใหญ่กว่า C-Class
และไม่แคร์เรื่อง ว่า มันเป็นรถเบนซ์ ขับล้อหน้า แล้วละก็ ซื้อไปได้เลย

ออฟไลน์ Stp

หน้าตา + ราคา เหมือนตั้งมาให้คนที่ขึ้นไปสู้ราคาของ ML ไม่ไหว ยังกะเป็นรุ่นน้องของ ML เลย
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ burutrad

ตัวนี้ที่ผมเคยถามไปผมว่ามันโอเคนะราคานี้น่าจะดีกว่า x1 ตัวเบนซินนะแต่หลายๆท่านในนี้บอกให้รอดูน้องเล็ก a-class ก่อน ;)

• **
ขอบคุณ พี่จิมมี่ ครับ จัดไปเรียบร้อย ครับ อีก 7-8 เดือน เจอกัน ครับ รถรอนานมาก ไม่ทราบ ตัว Full Reviews ออก ไวมั้ยครับ รออ่าน คราบบบ