ผู้เขียน หัวข้อ: รถคือ"ฝัน" ของผมและผมเชื่อว่าเป็นฝันของผู้ชายหลายคน...แต่เคยนึกมั๊ยว่า.....  (อ่าน 13282 ครั้ง)

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ในเจ็นเดียวกันก็ไม่ได้แย่อะไรนี่ครับ

ผมก็ฝันอยากได้ซูบี้นะ ขอ 2.0 NA ที่เซฟตี้ครบๆก็พอละ เจ็น สองเจ็นหน้า

รอเข้าแก๊งค์นะครับ จริงๆผมก็คิดแบบนั้น เลยทำแมว 1.5 N/A  200 ม้า ทอร์ค 24 มาวิ่งเล่นอยู่พักครับ
จนทะลึ่งไปลอง หมู GDG นี่แหละถึงตะบะแตก.....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

• ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
วันดีจริงๆ รับรถมาก็ฝนตกเละเลย เอารถไปอบโอโซนกับล้างสีดูดฝุ่นมา
กำลังรวบรวมข้อมูล อาทิตย์หน้าถ่ายภาพ แล้วคงทำรีวิว
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

GreenG

• บุคคลทั่วไป
แล้วน้อง มีนา E CVT ยังใช้อยู่ๆไหมครับ :)

แล้วน้อง มีนา E CVT ยังใช้อยู่ๆไหมครับ :)

ยังอยู่ครับเต้ ผมเปลี่ยนจากแมวเป็นหมูครับ ส่วนมาร์ชเอาไว้ใช้ในเมืองประหยัดชิลๆ

ออฟไลน์ 402m11.1sec

• Full Member
โอ้ยๆๆ ชอบครับ
ยิ่งเดิมๆไม่มีพาร์ทออกทะเลแว็กเงาๆนะครับ  :o :o :o :o :o