ผู้เขียน หัวข้อ: Jazz hybrid ก็มาแล้ว แล้ว City CNG อ่ะคับผม พอมีแนวโน้มมายังอ่ะคับ  (อ่าน 4010 ครั้ง)

ออฟไลน์ Toroo.Thanvar

• Full Member
พอดีติดตามอยู่อ่ะคับ สนใจรถไว้ให้คุณแม่ขับรถไปทำงาน แบบจากพุทธมณทลสาย 3 ไป พาต้า ปิ่นเกล้า แล้วคือคุณแม่อยากได้ honda มากอ่ะคับ คือเป็นความชอบส่วนตัวของเค้า

เลยหารถเล็กๆ ให้เค้าขับ แล้วคือทางบ้านชอบทรงของทาง City อยู่แล้วด้วยอ่ะคับ แต่ได้ยินข่าวว่า City จะออกตัว CNG มา

เลยอยากสอบถามหน่อยอ่ะคับ ว่า พอจะมีแนวโน้มที่ City CNG จะมาเร็วๆนี้ ภายใน 1 หรือ 2 เดือนนี้มั้ยอ่ะคับ แบบ รบกวนด้วยนะคับ ขอบคุณค้าบผม

ออฟไลน์ diow_1991

• Sr. Member
อยากทราบเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Jew

• Jr. Member
  • **
อยากรู้อีกเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ mothsan

• Hero Member
อยากรู้อีกเหมือนกันครับ
น่าจะไม่นานเกินรอครับ เพราะผมว่าหลังจากนี้ Honda คงจัด combo ชุดใหญ่เลย อิอิ

ออฟไลน์ zenten

• Jr. Member
  • **
ได้ยินมาว่า....วันที่ 8 เดือนหน้าหรือไม่ก็อีก 2 เดือน ไม่รู้จริงหรือเปล่า

NgoH

• บุคคลทั่วไป
ปีหน้าครับ คนในบอกมาอย่างนั้น

ออฟไลน์ BestHuafoo

• Hero Member
  • เอี๊ยดแอ๊ด

ส่วนตัวอยากเห็นโมเดล Type Z มากกว่าครับ

จะได้เป็นไปตามธรรมเนียมเดิมของรถรุ่นนี้  :-\