ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวมาว่า โตต้า VIGO จะปรับทำช่วงล่างมาใหม่จริงป่ะ แล้วราคาก็จะเพิ่มขึ้นอีก Y_Y  (อ่าน 12074 ครั้ง)

ออฟไลน์ MAXIMUS CRUZE

• Full Member
ตามข้อมูลที่ไปเจอมานะครับ
โตโยต้าปรับปรุงช่วงล่างแบบอิสระ ปีกนกคู่ มันจะปรับองศาให้เอียงตัวเวลาตามพื้นตอนเลี้ยวครับ
และปรับคอยล์สปริงใหม่ทำให้หนึบและนุ่มขึ้นครับ ตัวโครงรถเป็นเหล็กชิ้นเดียวครับ รับน้ำหนักได้ดีขึ้น

คนอื่นๆเค้าหนึบตั้งนานแล้ว มีแต่ TT นี่แหละออกข่าวปรับช่วงล่างครั้งแล้วครั้งเล่า.........ทำเอาคนอื่นเห็นข้อบกพร่อง ยังไงก็ไป Tuning Susspension ให้ดีตามที่ออกข่าวละกัน555++ ;D