ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Accord 2013 Hybrid กับ แบบธรรมดา จะมีสองหน้าตาที่แตกต่างกันหรือเปล่าครับ  (อ่าน 4816 ครั้ง)

ออฟไลน์ TLX

• Full Member
หลังจากเวอร์ชันอเมริกาเผยภาพตัวจริงออกมาแล้ว   จะเห็นว่าด้านหน้าคนละแบบกับตัว Hybrid ในสปายช็อต  แต่ด้านท้ายผมไม่แน่ใจว่าต่างกันหรือเปล่า    จึงอยากสอบถามว่าแอคคอร์ดใหม่นี้จะแยกตัวไฮบริดออกมาเป็นอีกตัวถังหนึ่งเลยหรือเปล่า หรือแค่เปลี่ยนหน้าเปลี่ยนท้ายเป็นคนละแบบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2012, 21:31:19 โดย Bubb's »

heracrase

• บุคคลทั่วไป
ด้านท้ายเหมือนรถเกาหลีGenesisรุ่นนึงเลย แต่ก็สวยดีครับ 8)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
หน้าตาคงเปลี่ยนแค่ชุดกันชนเท่านั้นละครับ ตัว Hybrid หน้าตาคงดูดีกว่าตัวธรรมดา  ;D ;D

ออฟไลน์ jg333

ผมก็ว่าหน้าจะต่างกันแค่ กันชน หน้า+หลัง 

ออฟไลน์ Aphutylfc

ผมว่าท้ายมันเหมือนรุ่นเก่าตอนปี2000น่ะ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
อิย๊า ยา ย่ะ
ต ติ่ง หายไป