ผู้เขียน หัวข้อ: นิสสันครับ ช่วยปรับปรุงเว็บเพจให้รองรับ iPad ด้วยครับ  (อ่าน 2993 ครั้ง)

ออฟไลน์ kan.kom

• Sr. Member
พอดีวันนี้จะเอารถเข้าศูนย์เช็คระยะตรงสาขาใหม่แถวรามคำแหงเกือบมีนบุรี
หลังจากทำธุระเสร็จก็คิดว่า เออ โทรไปนัดก่อนดีกว่า เผื่อคิวเยอะ ไปเสียเที่ยวเปล่า

ก็เลยเข้าเว็บนิสสัน ปรากฏว่า พี่แกไม่รองรับเลย ก็เลยใช้วิธีอื่นหาเบอร์แทน
search google ได้เบอร์จากในคลับแห่งหนึ่งมา

หลังจากนั้นก็เลยลองเข้าของ toyota honda mazda isuzu suzuki(ยังไม่สมบูรณ์บางส่วน) เข้าได้หมดเลย

ปรับปรุงด่วนนะครับ

จากคนใช้นิสสัน

ปล.ไม่ได้เป็นสาวกแอ็ปเปิ้ลนะครับ

ลืมอีกอย่าง พอดีไม่รู้จะบอกทางนิสสันยังไง
ก็เลยฝากไว้ในนี้
ขอบคุณ headlightmag.com ล่วงหน้านะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2012, 20:41:50 โดย kan.kom »

ออฟไลน์ Mario_Yadel

• Full Member
น่าจะไปที่เวบนิสสันมากกว่าน่ะครับ

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Hero Member
  • Das Auto
เวนกำ หวังว่า นิสสันประเทศไทยคงจะผ่านมาที่ headlight บ้างนะครับ  ;D ;D เผื่อจะเห็น*-*

เออ ไม่ได้เพิ่งเห็นคห.1 แล้วค่อยเพิ่มข้อความนะ มันบังเอิญ
ถ้าคิดว่าไม่เหมาะเชิญลบตามสะดวกครับ

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
มันขึ้นอยู่กับAdobe flash ด้วยนิครับ ของผม Ipad2 เพิ่งอัพเกรดversion5.1.1พร้อมอัพAdobe flashไปในตัวด้วย มันก็เข้าได้นะครับ (หรือมันเป็นเฉพาะคนหว่า) ;D

ออฟไลน์ maxxim

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ผมใช้iPad อยู่ครับ 5.0.1. แนะนำ จขกทใช้app puffin ครับ เป็นเบราเซอร์ใช้แฟลชได้ครับเปิดได้สบายครับผม

ออฟไลน์ Dejdazzle

• Full Member
เดี๋ยวแจ้งฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้ครับ

ออฟไลน์ joufo

(ขอออกตัวก่อนว่าไม่ได้กวนนะครับ แต่สงสัยจริงๆ)

สงสัยว่า ในหนังสือคู่มือรถ ไม่มีเบอร์ศูนย์บริการเหรอครับ
อย่างของ ฮอนด้า มีทั้งเบอร์ ทั้งแผนที่ให้ด้วย สะดวกมากๆ ครับ

มันเป็นศูนย์ใหม่ครับ
สมุดคู่มือผมมันหลายปีแล้วครับ

ออฟไลน์ 6162002

จริงๆผมอยากให้แทบทุกค่ายปรับปรุงหมดเลยเหมือนกันครับ เว็บไม่ค่อยจะสมประกอบ 100% กันเลย บางส่วนเข้าไม่ได้ บางส่วนไม่ได้อัพเดท บางอันข้อมูลไม่ครบ

แต่ก็ไม่ค่อยแปลกใจที่ยังเป็นแบบนี้ ขนาดธนาคารไทยแห่งแรกอย่างไทยพาณิชย์ ยังไม่มี Widget บนแอนดรอยด์เลย i-banking ก็ล่มบ่อย ห่วยโคตร - -

ออฟไลน์ john

เห็นด้วยครับควรจะทำให้อ่านในแท็บเล็ตได้จะสะดวกมาก เวลาอยากเปิดดูข้อมูลรถบางทีเปิดไม่ขึ้นก็หงุดหงิด เพื่อนผมจะเปิดข้อมูลดูนิสสันมันดูไม่ได้เลยไปจองยี่ห้ออื่นไปแล้วคนนึง
* พอดีวันนี้กำลังจะตัดสินใจพอดีว่าจะไปจองตัวไหน เปิดไม่ได้เลยเปิดดูยี่ห้ออื่นแล้วตัดสินใจเลย

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

แจ้งที่นี่คนในนิสสันคงไม่เข้ามาอ่านหรอกครับ

ต้องไปที่เมล์ของเว็บโดยตรง

ปล. เว็บไซค์องค์กรใหญ่ๅ ในบ้านเรานิยมซับพอร์ต IE เป็นหลัก  ;D