ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ตุลาคมนี้ เดือนแห่งความตื่นตาตื่นใจ ที่ Headlightmag.com /*-*/  (อ่าน 12191 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
พาดหัว ซะยังกะ โฆษณา การท่องเที่ยว มาเลเซีย หรือสิงค์โปร์ ชุดเก่าๆเลยแหะ

เอิ๊กส์ๆๆๆ

คือ ตอนนี้ ตารางงานของผมในเดือนตุลาคม ออกมาแล้ว

และจะบอกว่า จะเป็นเดือนที่ ยุ่งชิบหาย ถึงขั้น ยุ่งนรก กันเลยทีเดียว

ครึ่งเดือนแรก  เป็นการยุ่ง ที่คิดว่ายุ่งกว่า ช่วงมิถุนายน - กรกฎาคม นั่นอีกครับ

แต่ ครึ่งเดือนหลังเนี่ยสิ.....ยังไม่บอก ขอเป็นเซอร์ไพรส์ จริงๆครับ
เป็นเซอร์ไพรส์ที่ตั้งใจจะเฉลย ในเดือน ตุลาคม กันนี่ละ!

หลังจาก 3 วันที่ผ่านมา บทความอัพขึ้นไปน้อยมาก แต่ หลังจากสัปดาห์นี้เป็นต้นไป
หลายสิ่งที่เรากักเก็บไว้จะถูกปล่อยออกมา ราวกับทำนบแตก.....

ดูจากภาพรวมคร่าวๆแล้ว  คุณจะได้อ่านรีวิว ของ MX-5 กัน ภายใน น่าจะสัก ต้องไม่เกิน สัปดาห์หน้ากันแล้วละ
และผมจะเร่งทำให้อ่านกัน ทั้ง ตัวเก่า และตัวใหม่ จะได้อ่านกันครบๆ ไม่ต้องไปเว็บไหนกันอีก

ต่อมา มีรายการลัดคิว และคิดว่า เป็น รถคันที่ทุกๆคนน่าจะกำลังรอคอย

ต้นเดือน มีรถหรูกระจุยกระจาย มาให้ลองกัน คราวนี้ อาจมีแขกรับเชิญพิเศษ ส่งรถรุ่นเดียวกันของตน มาแจม กับเรา
ร่วมกับรถของทางบริษัทต้นสังกัด ด้วยหรือเปล่า อันนี้ คงต้องฝากน้องเติ้ล The Coup Team ช่วย ดูแลด้วยครับ

ส่วน นอกนั้น ดูแล้ว ในเดือนนี้ เราจะมี Exclusive First Impression กัน...อืมมม น่าจะ 2 รุ่น
รุ่น 2 คือรุ่นที่ทุกคนรอคอย กับอีกรุ่นนึง "เหนือความคาดหมาย และไม่ต้องไปเดา รับประกัน ไม่มีทางหรอกที่ใครจะเดาถูกง่ายๆ"

และอาจมีบทความ Spacial Report ซึ่ง....สุดยอดจะสเปเชียล สมชื่อกันเลยทีนี้......
และจะมีความเกี่ยวพัน กันกับ Exclusive First Impression อย่างน้อย 1 รุ่นแน่ๆ!

ทุกรุ่นทั้งหมดนี้ เราต้องสงวนชื่อรุ่นเอาไว้ ด้วยเหตุผล ของการแข่งขันกันนำเสนอข่าวสาร และข้อมูล บนเว็บไซต์

แต่ ผมเชื่อมั่นอย่างมากๆ ว่า คุณๆ จะไม่ผิดหวังแน่ๆ

มั่นใจมากๆ ซะด้วย!!

และจะไม่บอกล่วงหน้านะครับ ว่า คันไหน ขึ้นก่อน คันไหนขึ้นวันไหน และอย่างไร
ติดตามดูกันเอาเองทุกวันนะครับ ช่วงนี้ จะไม่บอกเด็ดขาด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2009, 03:18:36 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ wasit

• Jr. Member
  • **
แหม ตื่นเต้นจริงๆ อยากให้ถึงเวลานั้นเร็วๆ จะคอยติดตามและเป็นกำลังใจให้ อ้อ!! อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะครับ  ;D

ออฟไลน์ shyboy

• The coup
  • Sr. Member
ยั่วอารมณ์ได้จริงๆๆ

ออฟไลน์ remontage

มาพูดให้อยาก แล้วก็จากไป :D 

ออฟไลน์ sas001

• **
ดีครับ จะรอเฝ้าติดตาม(อย่างเงียบ)ต่อไป

ออฟไลน์ windwingz

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ มีอะไรให้รออีกแล้ว อิอิ  ;D เมื่อไหร่จะหมดเดือน กันยา เนี่ยยยยยยยยยยยยยยย

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

หูยยยย อีกนานเมหือนกานนะ กว่าจะถึงเดือนหน้าอ่ะ แฮะๆๆ...

ออฟไลน์ Latte1234

• Newbie
  • *
  • ?Be Strong
จะติดตามชมค้าบบบบบ :D

ออฟไลน์ TurBoZ

• Full Member
  • ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
เซอร์ไพรส์ที่ว่า J!MMY กำลังหัดเต้น nobdy อยู่ 55

ออฟไลน์ babybeb

• **
ตั้งใจรอสุดๆๆ...อยากให้พรุ่งนี้เป็นเดือนตุลา...จริงๆ เลย อิอิ

ออฟไลน์ poeping

• **
"และอาจมีบทความ Spacial Report ซึ่ง....สุดยอดจะสเปเชียล สมชื่อกันเลยทีนี้......
และจะมีความเกี่ยวพัน กันกับ Exclusive First Impression อย่างน้อย 1 รุ่นแน่ๆ! "

รออ่านอยู่ครับ  ;D

ออฟไลน์ Lovely_Car

จะรอชมนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mongolias

First Impression  ที่แน่ๆ คงมี Lancer EX  ;D
รอติดตามผลงานครับ

ออฟไลน์ prepense

• **
First Impression  ที่แน่ๆ คงมี Lancer EX  ;D
รอติดตามผลงานครับ

เห็นด้วยครับ
.
.
.
ยังกะวันเปิดตัว Lancer EX  นั่งรอจนถึง 10:30 น. ทำเอาแทบคลั่ง

ออฟไลน์ VenusF

ลงแดง

ออฟไลน์ SteP_Up

• Newbie
  • *
  • ?????????? ????????????????????????
มารอติดตามแบบเป็นทางการด้วยคน เพราะพึ่งจะสมัครสมาชิกอย่างเป็นทางการ
หลังจากที่แอบอ่านมานานแล้ว  ;D

ออฟไลน์ JIRATH

เซอร์ไพรส์ที่ว่า J!MMY กำลังหัดเต้น nobdy อยู่ 55

555555555555555 ซะงั้นครับพี่น้อง
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

• www.headlightmag.com
หมดกัน คิดได้เนาะ.....Nobody เชยแล้วท่าน เหอๆๆๆ

ออฟไลน์ Nuttie

รออ่านค๊าบ ^^

ออฟไลน์ Akeem-CLII

• ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน
ติดตามอยู่ตลอดนะครับ แต่ไม่ค่อย post เท่าไร เป็นกำลังใจให้ครับ
I will buy Volvo some day.

ออฟไลน์ sapol

คุณ Jimmy มาโพสต์ยั่วน้ำลายแบบนี้ ตบะแทบแตก อยากรู้สุดๆเลย

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
หรือพี่ J!MMY จะร้อง READY FOR LOVE  ??

ออฟไลน์ gugnoidea

รออ่านคร๊าบ

มาทำให้อยากกันอีกแล้ว ;D

ออฟไลน์ mr.newton

• **
คงจะเป็นรถตลาดรุ่นหนึ่งรึเปล่าเอ่ย เหอๆๆ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
หมดกัน คิดได้เนาะ.....Nobody เชยแล้วท่าน เหอๆๆๆ

เต้น Genie สิครับพี่

จะได้ไม่เชย หุหุ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ jane_9090

• ME+MINI=LOVE
ถ้าได้น้อง 2 มา ยืมลองหน่อยนะ

กำลังชั่งใจ
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net