ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่ JIMMY ตรงๆ เร็วๆนี้จะมีมั๊ยครับเซอร์ไพรส์ First impression เจ้าซิลฟี่  (อ่าน 14138 ครั้ง)

ออฟไลน์ eak_ch

• Jr. Member
  • **
  • Tiida 1.6G HB-MC
ของเป็นกำลังใจให้คุณ JIMMY ครับ
สำหรับผมและเพื่อนๆแล้ว บทความเกี่ยวกับรถยนต์ของคุณดีที่สุดในประเทศไทย

ออฟไลน์ MJHEAD2012

• Newbie
  • *
 อีก 1 กำลังใจครับ เชื่อว่าเป็นเวปรถยนต์ที่ดีที่สุดของประเทศไทย

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
นิทานเรื่องนี้ได้ข้อคิดเยอะเลย เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านครับ  :) :)

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ ครับ รักษาความสัมพันธ์ ไว้กับทุกฝ่ายดีกว่า  :D

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณสำหรับความทุ่มเทของพี่จิมมากมายครับ ดีแล้วรักษาความสัมพันธ์แบบนี้ไปเรื่อยๆดีมากมายแล้วครับ ;D

ออฟไลน์ PURE DRIVE

• Jr. Member
  • **
  • มือใหม่หัดขับ
    • Toyota Hilux Revo
ขอบคุณสำหรับนิทานที่นำมาเล่าสู่กันฟัง
และขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้คุณจิมมี่ด้วยครับ
ขออภัย มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ kengmania

• Full Member
มีนิทานมาเซอร์ไพร้ส์แทน  :D

ชมพู่ฝากบอกว่า ไม่เป็นไรค่ะ การได้ขับก่อน ขับหลัง เป็นเพียงการช่วงชิงพื้นที่ความภูมิใจ กับอะไรอีกบางอย่างนิดหน่อย

'พู่เน้นสัมผัสความสุทรีย์ของการใช้ชีวิตครั้งใหม่ เอ้ยไม่ใช่ค่ะ ..สุนทรีย์ของคุณภาพ เนื้องานรีวิวมากกว่าค่ะ
สื่อไหนเอาไปขี่ก่อนก็..แบ่งๆกันไป จะมารีวิวได้มีจรรยาบรรณสื่อ ตรงไปมา สนุก มีความรู้ความเข้าใจ และความรัก เท่าที่นี่รึเปล่า

'พู่ก็พล่ามไปเรื่อยนะคะ เอาเป็นว่า 'พู่อ่านนิทานแล้ว 'พู่เข้าใจ .. เป็นกำลังใจให้พี่และชาวคณะ
ถ้าทำได้ 'พู่จะไปบีบไข่ เอ้ย คอ ฝ่าย PR ให้ส่ง "นิสสัน ชมพู่" เอ้ย 'นิสสัน ซิลฟี่' ให้ HLM ก่อนเลย
'พู่ก็รอ อยากอ่านตัวนี้เร็วๆ ..อืม เร็วๆนะคะ 'พู่ไม่ได้กดดันนะ แต่เร็วๆนะคะ เร็วๆๆๆๆค่ะ
 ;D ;D ;D

ขับรถระวังคน ข้ามถนนระวังรถ