ผู้เขียน หัวข้อ: รับมาแล้วครับ Trailblazer 2.8 LTZ เลยเอาภาพมาให้ชมเทียบกับ Cayenne & Caravelle  (อ่าน 10405 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
ได้เป็นสี Auburn Brown มาครับ  คุณแม่ชอบสีนี้ เลยตามใจคุณแม่เลยครับ     เป็นคันแรกที่ไม่ใช่ Gray Scale ในบ้านครับ

IMG_2704 by varit7530, on Flickr

เทียบกับ New Caravelle 2.0 BiTDI  สูงใช้ได้เลยครับ

IMG_2705 by varit7530, on Flickr

เทียบกับกบยักษ์บ้าง   Trailblazer ดูใหญ่กว่าพอสมควรเลยครับ ^^"       1.4ล้าน VS 7ล้าน     

IMG_2702 by varit7530, on Flickr

เทียบด้านหลังบ้างใหญ่กว่ามากมายเลยครับ จริงๆระยะฐานล้อเกือบเท่ากันเป๊ะเลยครับ  แต่ Trailblazer ยาวกว่าพอสมควรดีเดียว  สูงกว่าอีกด้วย  (ดูจากขอบหน้าต่าง)

IMG_2701 by varit7530, on Flickrให

อีกรูปครับ  Trailblazer มันดูใหญ่ยักษ์เหมือนพวก นักมวยปล้ำWWFโหดๆ อะไรประมาณนั้นเลยครับ   ดูแล้ว Cayenne ดูตัวลีบไปเลย 555+

IMG_2703 by varit7530, on Flickr

การขับขี่ต่างๆยังไม่ทราบเท่าใดครับ  พอดีเพิ่งรับรถมาเมื่อวานเองครับ
แต่ทำไมผมรู้สึกว่าคันที่ผมรับมา ช่วงล่างมันไม่สั่นเหมือนคัน Test Drive เลย ???    นั้นถือว่าเป็นข่าวดีครับ
เสียงเครื่องตอนนี้ดังที่สุดในบ้านแล้วละครับ  Start เครื่องที  เจ้า Golden 2 ตัวที่บ้านสะดุ้งเลยละครับ ^^"   

ไว้ว่างๆจะมา Update อีกทีนะครับ

ออฟไลน์ Piengdeph

• Jr. Member
  • **
คาเยนดูเล็กลงไปเลยค่ะ  ;D

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
โอ้วมีแต่รถใหญ่ๆทั้งนั้นเลย บ้านญาติๆผมมีรถใหญ่ๆแค่คันสองคันเองคับ ที่เหลือจะเป็นพวกสปอร์ตสองประตู พวกบีเอม

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

Like a boss  :o

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
เจอบนถนน จอดกับ h3 มันพี่น้องกันเลย ใหญ่โตมโหฬาร

ออฟไลน์ mewzabahl

โวะ บ้านนี้มีแต่รถน่าขับ  :D   

ออฟไลน์ sundown55

ออฟไลน์ Action

ลากเรือหัวเป็ดเมื่อไหร่ อย่าลืมรีวิวด้วยนะครับ ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ยินดีกับรถใหม่ครับ แต่บ้านนี้มีแต่รถใหญ่ๆนะครับ :D

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ใหญ่จริงๆครับ
อยากเห็นตอนพ่วงเรือด้วยจัง ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ maxillofacial surgeon

ยินดีด้วยครับผม เห็นคันจริงบนถนน ผมว่ารัศมีโดดเด่นใช้ได้เลยครับ

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport

ถ้าเปลี่ยน E เป็น ML250 ละก็ รถใหญ่ทั้งบ้านไปเลยครับ ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ยินดีด้วยครับสิ้นสุดการรออย่างไร้ความหมายซักที
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ reyeshenry

รวย จริง อะไร จริง เจ้าของกระทู้ ยินดีกับรถใหม่ครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ยินดีด้วยครับชอบสีนี้จังดูหรูดีครับ  ใหญ่มากกก  ;D

แต่รุ่นนี้มัน ขาด สปอยเลอร หลังอย่างเดียว มีหน่อยนะสวยขึ้นเยอะเลยยย

ออฟไลน์ SiiN

• Full Member
ยินดีด้วยครับ  :D รถสวยมากมาย

ปล.บ้านน่าอยู่มากครับขนาดที่จอดรถยังสวยกว่าบ้านผม แล้วในบ้านจะสวยขนาดไหนน ?? ;D

ออฟไลน์ O_o"

ได้รถเร็วมากๆครับ ถ้าตัดสินใจรอเจ้า ford ranger ไม่รู้จะได้รถเมื่อไหร่ คงได้รอถึงกลางปีหน้า

ยินดีด้วยครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
ได้รถเร็วดีนะครับ
ปล. พอมาจอดเทียบกันแล้ว เทรลเบลเซอร์มันดูแพ๊งแพง

ออฟไลน์ nok

อิจฉาคนมีตัง

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ยินดีด้วยนะครับ รถแต่ละคันสวยดีจังเลย :D

ออฟไลน์ pee1818

รถนะดูใหญ่กว่าเจ้ากบ แต่ดูหน้ากว้างยางซิสงสัยต้องหาแม็กสวยๆ ยางกว้างีกสักหน่อยจะได้หล่อๆ ครับ

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
ยินดี ด้วยนะครับ
สงสัย คันนี้จะถูกที่สุดในบ้าน ฮิ..ฮิ..
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ aoddy1

รถสวยๆทั้งนั้น

ออฟไลน์ superpock

• Jr. Member
  • **
สงสารน้องหมาจัง :'(

promt

• บุคคลทั่วไป
รอรีวิวแจ่มๆ ครับ

ออฟไลน์ nutpich

• Newbie