ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามครับ ว่า Benz เภตรา ขายรถยนต์ยี่ห้อไหนบ้างครับ  (อ่าน 4329 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
อยากสอบถามครับ ว่า Benz เภตรา ขายรถยนต์ยี่ห้อไหนบ้าง (ที่ไม่ใช่ Benz)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member
ที่เห็น ก็ มาสด้า (ดำรงทรัพย์) โตโยต้า (เภตรา)

ที่อยู่ตรงปทุมฯนะ นอกเขตนี้ไม่รู้และ

ออฟไลน์ Bimmer Boy

• Sr. Member
ถ้าจำไม่ผิดมีฮอนด้าด้วยครับ

ออฟไลน์ WhoIsI

• Jr. Member
  • **
ถ้าจำไม่ผิดมีฮอนด้าด้วยครับ

อันเดียวกับฮอนด้าปทุมนั่นล่ะครับ จากที่เคยซื้อมาให้ของเยอะสุดแล้ว
แต่ไม่รู้ให้เยอะเหมือนเดิมอยู่ป่าว ...ซื้อเมื่อ...จะสิบปีแล้ว

ออฟไลน์ Pisces

• Jr. Member
  • **
เบ๊นซ์เภตราก็ขายแต่เบ๊นซ์สิครับ 555
แต่ถ้าเจ้าของเดียวกันมี โตโยต้า ฮอนด้า มาสด้า ครับ อยู่ใกล้ๆกันแหละครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ  ;)

ออฟไลน์ tae_polestar

• Full Member
ตอบในถานะที่อยู่ในแวดวงเลยน๊า

Mazda, Toyota, Benz
ส่วนฮอนด้านั้น ร่วมทุน 2 ครอบครัวครับ

อนาคตที่ปทุมกำลังจามี Showroom Subaru เพิ่มขึ้นอีกที่ครับ แต่มะใช่ของเภตราครับ
The love of automobile will be never cease