ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม พรมกับผ้ายางนี่ถือเป็นของแถมหรอครับ  (อ่าน 4755 ครั้ง)

ออฟไลน์ silentvoice

• Newbie
  • *
พรมกับผ้ายางนี่ถือเป็นของแถมหรอครับ มันไม่ได้มากับรถอยู่แล้วหรอนี่  :-[
ผมกำลังเล็งๆซื้อรถใหม่อยู่ เห็นเซลล์ชอบเอาทั้งพรมและผ้ายางมาเป็นของแถม
ผมสงสัยว่าจริงๆแล้วมันไม่ได้ให้มากับรถหรอครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ  :)

ออฟไลน์ Ohmmypp

• Hero Member
Re: สอบถาม พรมกับผ้ายางนี่ถือเป็นของแถมหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 16:36:55 »
ครับ เป็นของแถม มากับรถก็คือพรมปูพื้นรถเลยจริงๆ
JC TU #54

Chariot

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถาม พรมกับผ้ายางนี่ถือเป็นของแถมหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 17:00:00 »
เอ.. ตอนที่บ้านซื้อออพตร้ารุ่นถูกสุด เขาก็ไม่ได้บอกว่าจะแถมพรมหรือผ้ายางนะครับ ขอส่วนลดและของแถมอื่น เกือบเท่ารุ่นท๊อปเลย

ตอนรับรถก้อเห็นปูผ้ายางให้มาติดรถเลย เป็นผ้ายางธรรมดา ทั้งหน้า-หลังครบ

ถ้าจะเป็นของแถม ก็คงเป็นพวกผ้ายางแบบพิเศษที่พิมพ์ลายโลโก้ต่างๆนั่นแหละครับ ถ้าไม่เอา ก็มีผ้ายางแบบปกติให้อยู่แล้ว

ออฟไลน์ jud357

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 00:26:34 »
พรมเป็นของแถมติดรถมาให้ แต่ผ้ายางไม่แน่ใจ crvของผมผ้ายางต้องซื้อเอง

ออฟไลน์ Newhang

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 07:03:22 »
สำหรับhonda ปี2006 และปี  2008 ที่ผมซื้อถือว่าเป็นของติดรถมาครับ อันนี้แน่นอน แต่ขณะนี้จะยังคงเหมือนเดิมหรือไม่ ไม่แน่ใจ  แต่ใจผมคิดว่ายังเป็นองติดรถเหมือนเดิมครับ ของติดรถจะเข้ารูปด้วยนะครับ แต่เป็นยางซึงหนาประมาณ 0.5-1 ซม ไม่แน่ใจเพราะซื้อมาแล้วถอดเก็บไว้ครับ จำได้ว่าหนาใช้ได้ ไม่โหลเลย

ออฟไลน์ silentvoice

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 15:37:34 »
รถพ่อผม CR-V โฉมก่อนปัจุบันก็มีผ้ายางมาให้แต่ผมไม่รูว่าเค้าแถมหรือมากับรถเลย แต่เท่าที่ผมจำได้ civic ef ที่ใช้อยู่มันมากับรถนี่นา รถนานมากๆแล้วด้วย แต่ตอนนี้อะไรๆอาจจะเปลี่ยน  :-\