ผู้เขียน หัวข้อ: 86 จีที กับ CR-Z เริ่มส่งมอบยังครับ ? ไม่เจอบนท้องถนนเลย  (อ่าน 10504 ครั้ง)

ออฟไลน์ cvmatic

• Jr. Member
  • **
CR-Z  ผมเห็นในเชียงใหม่คันหนึ่ง เดือนก่อนๆแล้วครับ

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
นอกเรื่องนิด ผมเจอโตโยต้าอีกคันนึงรูปร่างคล้ายๆนิสสัน คิวบ์ อยากทราบว่ารุ่นอะไรหรอครับ
น่าจะเป็น Toyota bB ครับ ;)

86 ผมยังไม่เคยเห็นเลยครับ ส่วน CR-Z เคยเห็นแค่คันเดียว สีขาวครับ

และวันนี้ ผมก็ถอย CR-Z มาแล้ว สีน้ำตาลส้มด้วยครับ...

แต่เป็นรถโมเดลนะ ;D ;D ;D

*WinniE โดนจขกท.โดดถีบ
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
86 น่าจะเป็นเกรย์นะ ส่วน BRZ มอเตอร์อิมเมจไม่มีนโยบายนำเข้ามา ถ้ามีก็เกรย์อีกแหละ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ vichaitre

• Full Member
ได้เวลารับรถแล้วครับ จองไว้ตั้งแต่งานมอเตอร์โชว์ พรุ่งนี้วันที่7 จะไปถอยรถ GT86 สีน้ำเงิน ท่านอื่นๆก็น่าจะได้เหมื่อนกัน