ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้กองสาวทุบ Cruze โชวร์ ใครมีเรื่องราวบ้าง  (อ่าน 12591 ครั้ง)

ออฟไลน์ nouiii_1

• Jr. Member
  • **
Re: ผู้กองสาวทุบ Cruze โชวร์ ใครมีเรื่องราวบ้าง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 14:33:06 »
แต่เท่าที่เห็น เธอ แน่มากเลย สุดๆ แต่ต้องรอดูข่าวยาวๆว่ามันเกิดอะไรขึ้นบ้างอะนะ แรงส์์ื :-*

ออฟไลน์ Nookkiez

• Sr. Member
Re: ผู้กองสาวทุบ Cruze โชวร์ ใครมีเรื่องราวบ้าง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 14:39:29 »
งานนี้เชฟซวยครับ

ซีวิคใหม่มา ซิลฟี่กำลังมา อัลติสขายดีอยู่แล้ว โฟกัสกำลังมาแรง

ครูส ปกติก็วิ่งตามเค้าอยู่แล้ว
สะดุดขาตัวเองล้มจริงๆครับ

ผมว่ามันไม่เกี่ยวกับรุ่นรถหรอกครับ มันเป็นที่ศูนย์บริการมากกว่า  เขาไม่ได้มาทุบเพราะตัวรถไม่ดี แต่เขามาทุบเพราะศูนย์บริการแก้ไขไม่ถูกใจลูกค้ามากกว่าครับ และการที่ลูกค้าจะเรียกร้องขอเงินทั้งหมดคืน ขอรถคันใหม่พร้อมค่าชดเชยอีก3แสนมันก็ไม่ถูกต้องหรอกครับ  ต่อให้เป็น ฮอนด้า นิสสัน โตโยต้่าหรือฟอร์ดตามที่ท่านกล่าวมา ถ้าได้ลูกค้าคู่นี้ไปแล้วทำให้ไม่พอใจ ผมว่าก็คงโดนไม่ต่างกันครับ ยิ่งถ้าเจอเฟียสต้าล็อตแรกเข้าไป คงเป็นข่าวใหญ่กว่านี้  ;)
Test ..

ออฟไลน์ Do!phinz

• Jr. Member
  • **
  • อยากได้รถคันแรกในชีวิตไวๆ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 15:17:08 »
ตำรวจมีไว้พุ่งชน คร้าบ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 16:31:37 »
เห็นใจทางเชพฯมากกรณีนี้ ได้คืบจะเอาศอกทุเรศมาก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ AMG GT

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 19:45:37 »
ถ้าเป็นผมเอา  เงิน แล้ว ไปออกรถ ยี่ห้ออื่นดีกว่า  ทำแบบนี้ เกินไปครับ

ออฟไลน์ tathedarknight

• Full Member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 08:40:28 »
ตำรวจมีไว้พุ่งชน คร้าบ
ไม่ดีเลยนะท่านถ้าคุณเป็นญาตผู้เสียชีวิตจะว่าไง ด้วยความเคารพครับ

ออฟไลน์ paulmoderndog

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 09:01:48 »

ออฟไลน์ myalexxp

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 09:18:47 »
ผู้หญิงเป็นตำรวจปลอม หรือเปล่าครับ

แบบนี้ โดนหลายข้อหาแน่

เชียร์เชฟให้จัดหนักครับ  :o

ออฟไลน์ chaiz

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 17:44:33 »
เห็นวันก่อนมีข่าวออกว่า ตรวจสอบแล้ว ผู้ชายเป็น ตร.จริง แต่ ผู้หญิง ไม่พบชื่อในสารบบตำรวจ กำลังรอตรวจสอบอยู่ครับ

แต่ยังไง ก็ทำเกินไปนะ จะขอรถ ขอเงิน ก็เอาสักทาง จะเอาทั้งรถ ทั้งเงิน แถมชักปืนขู่อีก

น่าจะเรียกว่า ปล้น มากกว่าครับ

ออฟไลน์ tum07

• Newbie
  • *
  • วิศวไฟฟ้า ที่เพิ่งพบว่าเครื่องยนต์มันช่างน่าหลงไหล
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 17:58:49 »
งานนี้เชฟซวยครับ

ซีวิคใหม่มา ซิลฟี่กำลังมา อัลติสขายดีอยู่แล้ว โฟกัสกำลังมาแรง

ครูส ปกติก็วิ่งตามเค้าอยู่แล้ว
สะดุดขาตัวเองล้มจริงๆครับ

ผมว่ามันไม่เกี่ยวกับรุ่นรถหรอกครับ มันเป็นที่ศูนย์บริการมากกว่า  เขาไม่ได้มาทุบเพราะตัวรถไม่ดี แต่เขามาทุบเพราะศูนย์บริการแก้ไขไม่ถูกใจลูกค้ามากกว่าครับ และการที่ลูกค้าจะเรียกร้องขอเงินทั้งหมดคืน ขอรถคันใหม่พร้อมค่าชดเชยอีก3แสนมันก็ไม่ถูกต้องหรอกครับ  ต่อให้เป็น ฮอนด้า นิสสัน โตโยต้่าหรือฟอร์ดตามที่ท่านกล่าวมา ถ้าได้ลูกค้าคู่นี้ไปแล้วทำให้ไม่พอใจ ผมว่าก็คงโดนไม่ต่างกันครับ ยิ่งถ้าเจอเฟียสต้าล็อตแรกเข้าไป คงเป็นข่าวใหญ่กว่านี้  ;)
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ ผมว่าหลายๆท่านมีอคติกะรถแบรนด์นี้มากเกินไป
เปิดโลกมั่งครับ!!
Sonic SoMe