ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านรีวิว h1 หลายรอบแล้วยิ่งอ่านยิ่งชอบแต่....................  (อ่าน 5218 ครั้ง)

ออฟไลน์ parman

• Newbie
  • *
อ่านรีวิว h1 หลายรอบแล้วยิ่งอ่านยิ่งชอบแต่....................

ช่วงนี้ไปที่ศูนย์ไหนๆก็ขู่ว่าจะขึ้นราคาซะงั้น เพื่อนๆพี่ๆว่ามีความเป็นไปได้ไหม

ที่ไม่มีการปรับออฟชั่นอะไรแต่ราคาจะขยับขึ้นไปอีก  กะว่าจะรองานปลายปีนี้เลยลังเล  เซ็งเลยครับ

ออฟไลน์ parman

• Newbie
  • *
ขอถามเพิ่มอีกข้อครับคือ มีใครทราบไหมครับว่ายอดขาย ฮุนได  h1 ถึง ณ.ตอนนี้ขายไปกี่คันแล้วครับ

ออฟไลน์ PIP3

• Newbie
  • *
แล้วปลายปีนี้ h-1 จะมีการปรับลดราคาลงหรือไม่
เพราะเห็นว่าจะมีการปรับภาษีรถนำเข้า ??
PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3PIP3

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
มันก็พึ่งปรับไปตอนต้นปีนี่เอง จะปรับอีกแล้วหรอ
ยอดขายมันก็ดูดีนะครับ ในสายตาผม
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ V221

ถ้ารอได้ก็รอดูเถอะครับ อย่าไปหวั่นไหวมากนักครับ ขอให้สมหวังนะครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่ต้องไปกลัวว่าราคาจะขึ้นครับ ยังไม่ขึ้นหรอก

แต่ ปลายปีนี้ หรือต้นปีหน้า อาจมีการ อัพเกรด H-1 กัน อีกรอบหนึ่ง ก็เพียงเท่านั้นเอง

ไม่ใช่ไมเนอร์เชนจ์๋ แต่เป็นแค่ อัพเกรด อุปกรณ์ และราคาในรุ่นแพงๆ ครับ

ออฟไลน์ poeping

• Jr. Member
  • **
ตกใจ ตอนแรกอ่านผ่านๆ นึกว่ามีรีวิวฮัมเมอร์ด้วย อิอิ

ออฟไลน์ new kid

• Full Member
^
pip3
ไม่น่าลดนะ

ปรับภาษีนำเข้า จาก 5เป็น 0 เฉพาะ  ที่ผลิตใน เขคการค้าเสรีอาเซียน (AFTA)
ไม่เกี่ยวกับ เกาหลีใต้นี่นา

ออฟไลน์ MAXQ

• Full Member
คุณจิมมีบอกผมหน่อยสิครับว่าศูนย์บริการ กับ อนาคตของ ฮุนไดจะเป็นไง
ขอบคุณครับ