ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะรบกวนคุณ jimmy ฝากเรื่องร้องเรียนเกี่ยวกับศูนย์บริการจะผิดกฎไม๊ครับผม  (อ่าน 4100 ครั้ง)

ออฟไลน์ BadBoy

• Newbie
  • *
คือเพื่อนๆ หลายๆ คนในคลับของผมมีปัญหาเกี่ยวกับศูนย์บริการศูนย์หนึ่ง ของรถยี่ห้อหนึ่ง และไม่ทราบจะไปพึ่งใครจริงๆ หลายๆ คนเคยส่งเรื่องไปที่ สคบ และบริษัทแม่ของยี่ห้อนี้แล้ว แต่ก็ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นอย่างชัดเจน เนื่องจากปัญหาเยอะมากๆ ครับผม จึงขอเรียนปรึกษาคุณ jimmy และเพื่อนๆ ครับผม ว่าพวกผมควรจะทำอย่างไรกันดีครับ ขอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
คือเพื่อนๆ หลายๆ คนในคลับของผมมีปัญหาเกี่ยวกับศูนย์บริการศูนย์หนึ่ง ของรถยี่ห้อหนึ่ง และไม่ทราบจะไปพึ่งใครจริงๆ หลายๆ คนเคยส่งเรื่องไปที่ สคบ และบริษัทแม่ของยี่ห้อนี้แล้ว แต่ก็ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นอย่างชัดเจน เนื่องจากปัญหาเยอะมากๆ ครับผม จึงขอเรียนปรึกษาคุณ jimmy และเพื่อนๆ ครับผม ว่าพวกผมควรจะทำอย่างไรกันดีครับ ขอบคุณมากครับผม

ส่งรายละเอียดต่างๆ ไปที่พี่จิมมี่ก่อนครับ เกี่ยวกับเรื่องที่จะร้องเรียน พร้อมหลักฐานต่างๆ ระบุตัวตนของคุณด้วยน่ะครับ เดี๋ยวพี่แกจะรีวิวให้คร่าวๆน่ะครับ
แล้วพี่เค้าก็จะช่วยตามเรื่องให้ ตามความเหมาะสมน่ะครับ แต่อย่าเพิ่งเอามาประจารนะครับ เมลพี่จิมมี่ [email protected] ครับ

ออฟไลน์ samgler

• Full Member
เอิ่ม สคบ และ บริษัทแม่ แล้วยังไม่คืบหน้าเลยเหรอครับ อ่านแล้วเหนื่อยแทน
คงต้องออกสื่อแล้วละครับ

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ส่ง E-mail หรือ PM ไปหาพี่จิมก่อนครับ

การขอความช่วยเหลือไม่ผิดกฎอยู่แล้วครับ

อย่างเดียวที่ผิดกฎคือ การประจานแบบไม่มีหลักฐานยืนยันครับ เพราะอันนี้ทั้งคนโพส และเจ้าของเว็บมีสิทธิ์ถูกฟ้องกลับ แต่ถ้าเราบริสุทธิ์ใจ และไม่พูดเกินจริง มีหลักฐานแน่นอน ไม่ผิดครับ (แต่ PM ไปก่อนชัวร์ที่สุด)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ขอบคุณ ทั้งคุณเอกและคุณยิมมากๆ ครับ

ว่าแต่ ยีห้อไหนครับ

ออฟไลน์ Satanic za'

ออฟไลน์ BadBoy

• Newbie
  • *
ขอบคุณ ทั้งคุณเอกและคุณยิมมากๆ ครับ

ว่าแต่ ยีห้อไหนครับ

เดี๋ยวผมส่งรายละเอียดให้ทางคุณ jimmy ก่อนแล้วกันนะครับ เรื่องยี่ห้อ ผมไม่อยากเอามาลงเลยครับ เพราะผมรักรถรุ่นนี้มากๆ ใบ้นิดเดียวแล้วกันครับเป็น eco car ที่ยอดขายดีมากๆ รุ่นหนึ่งในขณะนี้ และผมไม่อยากให้ใครก็ตามมาชุบมือเปิบหาผลประโยชน์อย่างผิดๆ กับรถรุ่นนี้ คืบหน้ายังไงเดี๋ยวผมมาอัพเดทเรื่อยๆ นะครับผม

ขอขอบพระคุณ คุณ jimmy และเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ okovski

• Newbie
  • *
อยากรู้จริงๆครับ ว่าเป็นปัญหาเกี่ยวกับอะไร  พอจะบอกได้ไหมครับ ไม่ต้องบอกยี่ห้อหรือรุ่นก็ได้