ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานซืน(มั้ง?) โตโยต้าแอบออก MV เพลงครบรอบ 50 ปี ตัวใหม่ครับ  (อ่าน 4774 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ji.Cl.

• Sr. Member

เนื้อหากินใจขึ้นพอสมควรครับ

งวดนี้ ผมยังจับผิดตัวรถไม่เจอเหมือนตอนรีวิวศูนย์นะฮะ ;D ;D

รถบางรุ่น ผมไม่เคยเห็นตัวจริงบนถนนเลย อุตส่าห์หามาได้

ออฟไลน์ PAN

• Hero Member
เพลงนี้ออกมา4เดือนแล้ว แต่นี่คงเป็นMV versionใหม่ ชอบมากๆเลยเพลงนี้ เพราะดี ;)

ออฟไลน์ Arado_kung

เพลงนี้ออกมา4เดือนแล้ว แต่นี่คงเป็นMV versionใหม่ ชอบมากๆเลยเพลงนี้ เพราะดี ;)

MV version ใหม่ครับ บ้านผมไม่เคยมีรถโตโยต้าแต่ในMVนี้ผมเคยขึ้นทุกรุ่นเลยนะเนี่ย 555

ออฟไลน์ Headman

สดุดตาตรง 0.29 น่ะครับ กระบะรุ่นนั้น สภาพแบบนั้น ยังพอหาได้ไหมหนอ ความฝันผมเลยล่ะครับ  ;D
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Action

อุ๊ย แอบเห็น TA22 ด้วยอ่ะ
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
ผมอยากดู MV โฆษณา40โตโยต้า ที่ใหม่ เจริญปุระ ร้องอะครับ เพลงคนเดียวตลอดไป ไม่ทราบว่าท่านใดเจอบ้าง ผมหาในyoutubeไม่เจอซักที  จำได้ตอนนั้นอยู่ ม.3    ;)

ออฟไลน์ TJA

• Sr. Member
นี่มันเพลงToyota can't smile without you  ;D

.-_-.

ออฟไลน์ shando

เจ๋งดีครับ ชอบอะไรที่ดูย้อนยุคแบบนี้มากเลย

ออฟไลน์ 6162002

รถรุ่นผมเป็นพระเอกเลย

Mighty-X ตรึม

ออฟไลน์ H.

แอบมีสาลิกามาจอยด้วย
H.

ออฟไลน์ MoLee

โห่เขาไปหาไมตี้เอ็กซ์สภาพนั้นมาได้สุดโค่ยมาก เพราะ2-3ปีมานี้ไม่เคยเห็นสภาพนี้มานานเลย ::)

ออฟไลน์ YenChar

เนื้อหาดีครับ
รู้สึกเหมือนชีวิตตัวเองยังไงไม่รู้ เหอะๆ

ออฟไลน์ tabak

• Jr. Member
  • **
ผมอยากดู MV โฆษณา40โตโยต้า ที่ใหม่ เจริญปุระ ร้องอะครับ เพลงคนเดียวตลอดไป ไม่ทราบว่าท่านใดเจอบ้าง ผมหาในyoutubeไม่เจอซักที  จำได้ตอนนั้นอยู่ ม.3    ;)

น่าจะเป็นอันนี้อ่ะ

?????

ออฟไลน์ H.

เสียดายจัง เราโตมากะ nissan  ;D
H.

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
คราวนี้ติดวินเทจตามกระแสเลยแหะ

ปล.อยากให้สร้างเพิ่มอีกตอนจัง คราวนี้ต้องมีรุ่นนี้เป็นกรณีพิเศษด้วยนะ
(พวก Passo Duet Vitz Funcargo Platz Ractis Runx Allex Axio Fielder
Isis Wish Noah Voxy Opa Gaia Nadia Estima Alphard Vellfire Previa
PriusC 86 Lumion Ipsum Soarer MarkX Auris Blade Premio Allion
Caldina Aristo Altezza Celsior Crown MarkII Verossa RAV4 Vanguard
Ist Porte Spade Probox Succeed Priusα Zio Sienta Raum Sette
Tercel Corsa CorollaII Sai iQ MegaCruiser LandCruiser Prado
Century Avensis Bb Rush Harrier Will Vi Vs Cypha อ่าครับ)
* Iwata Kana 2.5G โดนเตะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2012, 15:10:22 โดย Iwata Kana 2.5G »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ