ผู้เขียน หัวข้อ: กรี๊ดดดด หาศูนย์ที่ได้ซิตี้เดือนหน้าได้แว๊ววว..!  (อ่าน 12621 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chanissara

• Sr. Member
  • ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
ยินดีด้วยครับ ได้รถใหม่ถูกใจ ดีกว่ามือ 2 ที่น้องออยเคยถามเยอะครับ
ดูแลรถดี ๆ นะครับ เสียดายพี่มีคนดูแลแล้ว

อีก 10 วิ เลือดอาบหัว

ไม่ต้องห่วงค่ะพี่ ออยเป็นคนรักษาของมาก รักคนรอบข้าง คนในครอบครัวอ่ะค่ะ ดังนั้นของใช้ยิ่งราคาสูงเนี่ยหวงมากกกกก รักษามากกกก

ปล.ถ้าเลือดอาบหัวพี่ไม่ต้องห่วงนะค่ะ ออยจะรีบวิ่งไปซื้อน้ำมะพร้าวมาล้างให้ค่ะ :P.... อ๊ะล้อเล่งก่อนนอนนะค่ะ อิอิ

• ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
จขกท ครับ มีรุ่นV SRSสีเงิน เหลือมั้งไหมครับ  นี่รอมา4เดือนแล้ว ยังไม่ได้รถเลย    ยังไงช่วย pmมาได้ไหมครับ  

ส่งให้แล้วนะค่ะ โชคดีค่ะ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

จขกท ครับ มีรุ่นV SRSสีเงิน เหลือมั้งไหมครับ  นี่รอมา4เดือนแล้ว ยังไม่ได้รถเลย    ยังไงช่วย pmมาได้ไหมครับ 

ส่งให้แล้วนะค่ะ โชคดีค่ะ

ขอบคุณครับ  ผมหาแทบพลิกแผ่นดินเหมือนกัน
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ยินดีด้วยนะคะ สำหรับ รถใหม่ที่กำลังจะมาถึง
* ซีนะ ริงโกะ ตบแป้ง ประชันความสวยใส่เจ้าของกระทู้

อุ๋ยยย ยอมแพ้คุณริงโกะดีกว่าค่ะ ตอนนี้เทรนด์หมวยมาแรงส์ หน้าไทยๆแบบออยยกธงค่ะ  :P
คนไทยต้องรักความเป็นไทย สวยแบบไทยๆนี่ล่ะครับ  :D

ออฟไลน์ Prachsaphol_yjd

ยินดีกับรถใหม่ครับ  ;)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ในที่สุดคนสวยๆก็ได้คู่กับของสวยๆแล้ว ยินดีด้วยนะครับพี่ออย

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ยินดีด้วยครับ เป็นแฟนพันธุ์แท้ จขกท. มาสักพักแล้ว
เอ้ยย ไม่ใช่ เห็น จขกท. ตามหามาสักพักแล้ว โชคดีที่เจอคู่แท้ซักที  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ watanachai19

• Jr. Member
  • **
ยินดีล่วงหน้าครับ ดีใจด้วยครับ
ผมเข้าใจความรู้สึกของ จขกท. ดี เพราะผมเคยรอรถ City เหมือนกัน
ผมซื้อตอนปี 2010 ซึ่งถามเซลที่ไหนก็บอกว่าได้รถอีก 3-4 เดือนทุกราย
ก็เลยมีเพื่อนแนะนำให้ไปซื้อที่ Honda พัทยาเลย ข่าวดีคือ ได้รถเร็วมากประมาณ 1 เดือนได้
เค้าให้เหตุผลว่า ศูนย์ที่พัทยาเป็นรายใหญ่ที่สามารถล็อครถจากทางโรงผลิตให้ได้เลย
ผมก็ไม่รู้ว่าจริงรึเปล่า แต่ที่แน่ๆ คือ ผมได้รถเร็วกว่าศูนย์อื่นมาก
อารมณ์ตอนนั้นก็ดีใจมากครับ คงดีใจไม่แพ้กัน

ยินดีต้อนรับสู่ City Club ครับ ^_^

ในที่สุดคนสวยๆก็ได้คู่กับของสวยๆแล้ว ยินดีด้วยนะครับพี่ออย

ขอบคุณค่ะน้องแทน สบายดีเนาะ  8)

ออฟไลน์ nonp

ยินดีด้วยครับ ได้รถใหม่ถูกใจ ดีกว่ามือ 2 ที่น้องออยเคยถามเยอะครับ
ดูแลรถดี ๆ นะครับ เสียดายพี่มีคนดูแลแล้ว

ไม่ต้องห่วงค่ะพี่ ออยเป็นคนรักษาของมาก รักคนรอบข้าง คนในครอบครัวอ่ะค่ะ ดังนั้นของใช้ยิ่งราคาสูงเนี่ยหวงมากกกกก รักษามากกกก

ปล.ถ้าเลือดอาบหัวพี่ไม่ต้องห่วงนะค่ะ ออยจะรีบวิ่งไปซื้อน้ำมะพร้าวมาล้างให้ค่ะ :P.... อ๊ะล้อเล่งก่อนนอนนะค่ะ อิอิ

แรงส์

แรงส์
ก็ล้อเล่นเนาะ ตามประสาผู้หญิงหวานๆ :P

ออฟไลน์ H.

เข้ามาฮาน้ำมะพร้าว 5555  :D
H.

ออฟไลน์ Pasakorndvm

แรงส์
ก็ล้อเล่นเนาะ ตามประสาผู้หญิงหวานๆ :P

เมื่อไรมาล้าง เอาปาสเตอร์มาแปะด้วยนะ
'19 Honda Civic EL