ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อกี้มี โทรศัพท์จากศูนย์โตโยต้า ต้องการนัดสัมภาษณ์การใช้รถ  (อ่าน 5036 ครั้ง)

ออฟไลน์ cdchn

• Jr. Member
  • **
  สงสัย มากเลยครับ มีแบบนี้ด้วยหรือครับ ที่จะต้องมานัดสัมภาษณ์ เรื่องรถที่เราใช้
ผมใช้ Fortuner มา 3 ปีกว่า ได้ขายไปแล้ว แต่ทางศูนย์ก็จะยืนยัน ขอร้องให้เรานัดสัมภาษณ์
การใช้งานของ Fortuner

มีใครเคยโทรมานัดสัมภาษณ์ บางไหมครับ แบบตัวต่อตัวเลยนะ ไม่สัมภาษณ์ทางโทรศัพท์

Phongrapee

• บุคคลทั่วไป
เท่าที่มีโตโยต้าอยู่ ไม่เคยครับ

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
เขาอาจจะอยากได้ข้อมูลลูกค้าที่ใช้ Fortiner โฉมปัจจุบันเพื่อเอาไปพัฒนาโฉมใหม่หรือเปล่าครับ(ถ้าคนสัมภาษณ์มาจากทาง TMT นะ)
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ cdchn

• **
แจ้งว่า โทรมาจากศูนย์ TOYOTA ที่ผมซื้อ เลยไม่แน่ใจ ว่ามีเคสแบบนี้กับ คนอื่นบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
เคยไปแล้วครับ กับพ่อ(พ่อลูกค้าโตต้ามานาน)  อยากตำหนิ อยากได้อะไรเพิ่ม บอกไปได้เลย พนักงานที่โตต้าไทย สง่มาจดทุกอย่างที่เราคอมเม้นเลย  เพื่อที่ว่าโฉมหน้า จะได้รถที่ดีขึ้นครับ   ผมได้บัตรเติมน้ำมัน คาสเท็ค 1500 บาท เป็นของกำนันครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ chsuthep

• **
เพื่อนผมเคยเจอประเภทขอมาสัมภาษณ์ความพึงพอใจต่อการใช้รถ CIVIC รุ่นไดเมนชั่นมั๊ง
พอสัมภาษณ์เสร็จเขาได้มอบของที่ระลึกให้ ปรากฏว่าเป็นของที่ระลึกแปะโลโก้โตโยต้า
เล่นเอางงไปเลย สอบถามเจ้าหน้าที่ที่มาสัมภาษณ์ ได้รับคำตอบว่าต้องการสัมภาษณ์เพื่อนำไปปรับปรุงการใช้งานของโตโยต้าให้ดีขึ้น

ออฟไลน์ FatDream

• Newbie
  • *
เคยไปแล้วครับ กับพ่อ(พ่อลูกค้าโตต้ามานาน)  อยากตำหนิ อยากได้อะไรเพิ่ม บอกไปได้เลย พนักงานที่โตต้าไทย สง่มาจดทุกอย่างที่เราคอมเม้นเลย  เพื่อที่ว่าโฉมหน้า จะได้รถที่ดีขึ้นครับ   ผมได้บัตรเติมน้ำมัน คาสเท็ค 1500 บาท เป็นของกำนันครับ  ;D ;D

พบกับ กำนันสไตล์ !!!!!

ออฟไลน์ balliblue

ถ้าเป็นแบบนี้ honda ช่วยโทรมาเรียกผมหน่อย คุ้มมาก

ออฟไลน์ Amaranthe

ถ้าผมเจอโทรศัพท์แบบนี้ ผมจะคิดไว้ก่อนว่าเป็น มิจฉาชีพ
ไม่ได้ชอบมองโลกในแง่้ายนะ แต่ยุคสมัยนี้มันทำให้คิด

ออฟไลน์ Fly to dream

ถ้าแบบนี้คงไม่พ้นเบอร์ 1 ตลอดกาล  :) :) :)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อ๋อ ไปได้เลยครับ เป็นเรื่องปกติ
มีการวิจัยตลาดอยู่เสมอๆครับ

ตอนนี้ เริ่มต้นเดินเครื่องโครงการ IMV 2 กันอย่างจริงจังแล้วด้วย
งานออกแบบเอง ก็ยังไม่ถึงขั้น Final ยังปรับแก้ได้อีกเยอะ
ดังนั้น เขาอยากรับฟังเสียงของลูกค้าเก่าด้วย

ลองเข้าไปดูครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
แสดงว่าเค้าต้องการพัฒนา Vigo และ fortuner ให้ดีที่สุดแน่ๆ เค้าจึงขอคำสัมภาษณ์จากเรา ขอให้มาสัมภาษณ์ Innova บ้างละกันครับ ผมอยากให้อินโนว่าออกมาดีๆบ้าง เพราะที่บ้านใช้อยู่ เสียงบ่นเยอะอยู่

ออฟไลน์ burutrad

มาสัมภาษณ์ที่บ้านไปแล้วครับไม่มีอะไรครับเป็นบริษัทที่ทำวิจัยให้โตโยต้าครับเสร็จแล้วให้บัตรกำนัลโลตัส 200 บาทด้วยครับไม่มีอะไรน่ากลัวครับ

ออฟไลน์ auto46

• **
  • ปืนฉีดน้ำ
    • LANCER EX
ส่วนคนที่เรียนพวกการตลาดก้จะอดไปสัมภาษณ์

เช่นผมเอง

อยากเป็นคนถูกสอบถามมั่งอะ   :'(

ออฟไลน์ power2002

• ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
ผมก็โดนโทรมานัดสัมภาษณ์ครับ แต่ผมปฎิเสธไปครับ ไม่สะดวก

ยิ่งถ้ามารู้ว่าได้บัตรกำนัลแค่200 บาทนะ เป็นไฟแน่ๆ  ;D

สมัยเรียน ไปสัมภาษณ์ ได้ทีละเป็นพัน ;)