ผู้เขียน หัวข้อ: จเอา Ford Focus 5Dr แต่ อยากรู้ ว่าออพชั่นครบๆมีในตัวใหนมั่ง  (อ่าน 3932 ครั้ง)

ออฟไลน์ MYJ!M

• Jr. Member
  • **
งง ครับ
คือจะเอา Ford Focus 5Dr แต่ อยากรู้ ว่าออพชั่นครบๆมีในตัวใหนมั่ง
ที่ต้องการคือ ถอยจอดอัตโนมัติ   เตือนจุดบอด
ผมต้องเอารุ่นใหนครับ
ขี้เกียจโทรถามเซลตอนนี้ (เพราะเคยถามตอน เจ๊จะถอยครูซ พี่แกอธิบายซะงงมากกกก)
ดูในเว็บ ก็งง
โดยปกติผมเข้าใจสิ่งต่างๆในโลกนี้ยากอยุ่แล้ว (หรือเรียกง่ายๆว่า โง่ ครับ)
จึงขอให้ท่านที่ช่ำชองเรื่องรถ ช่วยชี้แนะว่า
ผมต้องการ new Fous 2012 5Dr. ที่ออพชั่นครบๆสุด ต้องเล่นตัวใหนครับ

ออฟไลน์ toonnazaone

• Sr. Member
ที่คุณบอกมีในตัว TOP เท่านั้นครับ หรือบ้านๆก็ไอ้ตัวที่แพงสุดนั้นแลครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
เตือนจุดบอดมีแค่ในตัว4ประตูคับ

flogkung01

• บุคคลทั่วไป
งง ครับ
คือจะเอา Ford Focus 5Dr แต่ อยากรู้ ว่าออพชั่นครบๆมีในตัวใหนมั่ง
ที่ต้องการคือ ถอยจอดอัตโนมัติ   เตือนจุดบอด
ผมต้องเอารุ่นใหนครับ
ขี้เกียจโทรถามเซลตอนนี้ (เพราะเคยถามตอน เจ๊จะถอยครูซ พี่แกอธิบายซะงงมากกกก)
ดูในเว็บ ก็งง
โดยปกติผมเข้าใจสิ่งต่างๆในโลกนี้ยากอยุ่แล้ว (หรือเรียกง่ายๆว่า โง่ ครับ)
จึงขอให้ท่านที่ช่ำชองเรื่องรถ ช่วยชี้แนะว่า
ผมต้องการ new Fous 2012 5Dr. ที่ออพชั่นครบๆสุด ต้องเล่นตัวใหนครับ

ตัวที่แพงสุด

ออฟไลน์ MUKIMIKU

• Full Member
  • MEW
5 ประตูไม่มีเตือนจุดบอดนะครับ มีเฉพาะตัว TOP ของ 4 ประตู

4 doors ONLY!!!

syamana

• บุคคลทั่วไป
ตัวที่มันราคาเป็นล้านครับมันมักจะมีทุกอย่างใส่ไว้ให้หมดตั้งแต่ด้านหน้ายันด้านท้าย อิอิ

ออฟไลน์ SUPAPID

• Full Member
ถ้าเข้าใจสิ่งต่างๆมันยากนักก็เอารรุ่น ธรรมดาสุดไปเถอะครับ
จะได้ซื้อไปแล้วก็ไม่ได้ใช้ หรือบางกรณี ก็ใช้โดยไม่จำเป็นเหมือน วีออส บางคัน เปิดทำไมตัดหมอกหลัง

ออฟไลน์ Fly to dream

เอารุ่นรองท็อปแค่ไม่มีของเล่นแต่อย่างอื่นหลักๆยังมากกว่าตัวท็อปยี่ห้ออื่น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ ^Yimm@^

เอาtop4dr เทียบกับtop5drนะครับ
4drจะครบสุดมีทุกอย่างที่เขาบอกครับ เบาะหนังปรับไฟฟ้า
5drมีครบเกือบหมดยกเว้นเบาะจะเป็นกึ่งหนังน่าจะปรับมือ ไม่มีเตือนจุดบอด แต่ได้ช่วงล่างsport
เพราะฉนั้นออก5drก็จะไม่ได้เตือนจุดบอด ไม่ได้เบาะหนัง แต่ได้ช่วงล่างsportมาแทนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2012, 23:06:56 โดย ^Yimm@^ »

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
จัดเต็ม มากกว่ากว่าเทียน่าอีกครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เอาtop4dr เทียบกับtop5drนะครับ
4drจะครบสุดมีทุกอย่างที่เขาบอกครับ เบาะหนังปรับไฟฟ้า
5drมีครบเกือบหมดยกเว้นเบาะจะเป็นกึ่งหนังน่าจะปรับมือ ไม่มีเตือนจุดบอด แต่ได้ช่วงล่างsport
เพราะฉนั้นออก5drก็จะไม่ได้เตือนจุดบอด ไม่ได้เบาะหนัง แต่ได้ช่วงล่างsportมาแทนครับ

ตามนี้ครับ

ออฟไลน์ burutrad

top 5 ประตูไม่ได้เบาะไฟฟ้านะครับ... ;)