ผู้เขียน หัวข้อ: >First Review< : Nissan Big M [รีวิวครั้งแรกคับ]  (อ่าน 17540 ครั้ง)

ออฟไลน์ pawaritnakub

• Newbie
  • *
>First Review< : Nissan Big M [รีวิวครั้งแรกคับ]
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 18:07:47 »
สวัสดีคับ นี้คือรีวิวครั้งแรกของผมนะคับ จะติจะว่าอะไรเชิญเลยนะคับ
วันนี้ผมจะมารีวิวNISSAN BIG M ขออภัยด้วยนะครับหากรถสกปรกหรือไม่สวยน๊ะคับเพราะรถยังไม่ได้ล้างเลย
คันที่ผมจะนำมารีวิวคือคันนี้นะคับ
ด้านหน้าคับ

รถยังไม่ได้ล้างเลยคับหลายวันแล้วต้องขออภัยด้วยนะคับคันนี้ผ่านอุปสรรคมาเยอะคับคันนี้เป็นรถมือ2ที่พ่อผมซื้อมา
มาดูภายในกันนะคับ

ตอนซื้อมาเลขไมล์ก็มา7แสนกว่ากม.แล้วคับ

ระบบแอร์ใช้ได้ดีคับ ลินชักสามารถใช้เก็บเหรียญได้วิทยุพ่อถอดออกไปตอนซื้อมาแรกๆคับ
มาดูลินชักใหญ่กันนะคับ

รุ่นนี้พ่อผมสั่งสายล็อคพิเศษคับ 5555 แต่สามารถจุของได้เยอะยุนะคับ
ประตูฝั่งคนนั่ง

มันหลุดหมดแล้วคับมีที่ไหนขายก็ PM บอกได้น๊ะคับ
เสาA

มองเห็นง่ายไม่มีอะไรบัง

เดี๋ยวมาต่อให้น๊ะคับขออนุญาติไปกินข้าวก่อน
ขออภัยด้วยน๊ะคับถ้ารีวิวไม่ดีครั้งแรกคับ

ออฟไลน์ -uมส๑-

• Jr. Member
  • **
Re: >First Review< : Nissan Big M [รีวิวครั้งแรกคับ]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 18:37:09 »
รูปใหญ่จัง  :-*

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: >First Review< : Nissan Big M [รีวิวครั้งแรกคับ]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 18:38:40 »
เอ่อ ย่อรูปหน่อยดีกว่าครับ มึนครับใหญ่มโหฬารเลย ;D

ออฟไลน์ cvmatic

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 23:05:58 »
รูปใหญ่ไปครับ

ออฟไลน์ pawaritnakub

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 12:11:23 »
ทำยังไงให้รูปเล็กลงคับ ช่วยบอกที

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 21:09:44 »
แก้ใน ACD See ครับ ง่ายสุด--->แนะนำวิธีนี้
ไม่ก็เอาไปฝากไว้ที่อื่นแล้วก๊อป bb code ของภาพขนาดย่อมา --->ง่าย แต่ไม่แนะนำ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 23:55:24 »
1 ในตำนานที่เคยสัมผัส

;) ;) ;)

ออฟไลน์ KIK_BOSE

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 11:27:36 »
แถวบ้านใช้เยอะอยู่ครับ  แต่ในรูปนี้ ทนทานมากจริงๆครับ ^^

ออฟไลน์ boontarin

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 01:40:18 »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

แต่ภาพ... ใหญ่เกินครับ เห็นนิดเดวเอง

และอีกอย่าง รถมัน ไม่ไหวแล้วมั๊งครับ = =" เหงื่อตก สงสานมันอ่ะ ใช้สมบุกสมบันมากเลย
น่าจะจับไปบูรณะหน่อยนะครับเนี่ย อย่างน้อย ถ้าจะล้างซักหน่อย
Freedom is the rights of all sentient beings.

ออฟไลน์ iamgodno2

• Full Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 19:09:09 »
ผ่านการลุยมาโหดจิงๆ ฮ่าๆๆๆๆ
จงกล้าฝันเเละจงกล้าทำ     ถึงจะเป็นสิ่งที่ไร้ค่าสำหรับคนอื่น    เเต่มีค่าสำหรับเรา