ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Freed Hybrid มีโอกาศเอาเข้ามาขายในไทยไหมครับท่าน  (อ่าน 3575 ครั้ง)

ออฟไลน์ kasuya

• Full Member
ไหนๆก็ Jazz HB บูมแล้ว ตอนนี้กระแสของ Freed ก็ดีวันดีคืนจนต้องเอา MC เข้ามาขายจากที่เดิมตัดใจว่าจะไม่เอามา เพราะการลดราคาอย่างเหมาะสม

จนเกิดคำถามที่ว่าจะเอา Honda Freed Hybrid เข้ามาขายไหม จะได้ตรงกับสโลแกนที่ว่า ใครๆก็ Hybrid ได้ ;D

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Re: Honda Freed Hybrid มีโอกาศเอาเข้ามาขายในไทยไหมครับท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 21:57:37 »
ไหนๆก็ Jazz HB บูมแล้ว ตอนนี้กระแสของ Freed ก็ดีวันดีคืนจนต้องเอา MC เข้ามาขายจากที่เดิมตัดใจว่าจะไม่เอามา เพราะการลดราคาอย่างเหมาะสม

จนเกิดคำถามที่ว่าจะเอา Honda Freed Hybrid เข้ามาขายไหม จะได้ตรงกับสโลแกนที่ว่า ใครๆก็ Hybrid ได้ ;D

มาก็ดีครับ แต่คิดว่าไม่มาแน่ๆ  ;)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: Honda Freed Hybrid มีโอกาศเอาเข้ามาขายในไทยไหมครับท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 22:01:33 »
อินโดไม่มา ไทยก็ไม่มาครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Bimmer Boy

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2012, 06:21:09 »
คงต้องดูอินโลล่ะครับ เพราะรุ่นนี้เอามาจากที่นั่น

ออฟไลน์ nudragon

• Hero Member
  • MT Mania!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2012, 08:39:48 »
อินโดขายไทยก็ขายหละครับ