ผู้เขียน หัวข้อ: เซลล์ขับรถผมหยาบ มีเรื่องไม่สบายใจ ขอความคิดเห็นครับ  (อ่าน 13887 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pisces

• Jr. Member
  • **
เรื่องอื่นขอไม่ตอบละกันครับ เพราะทุกคนตอบไว้ละเอียดแล้วโดยเฉพาะคุณจิมมี่
ขอเรื่องเซลส์แนะนำให้ร้องเรียนครับ
เซลส์บอกทดสอบ ถ้าผิดปรกติจริงเซลส์รู้เหรอครับ แล้วช่วยแก้ไฃหรือเปลี่ยนรถให้ได้เหรอครับ
ผมไม่ชอบมากๆเพราะรู้สึกว่าพอไม่ใช่รถเค้า เค้าไม่ใส่ใจรักษาเลยครับ
เหมือนที่ผมเคยเห็นที่ศูนย์บีเอ็มที่อยู่อีกฝั่งของซอยเอ็มโพเรี่ยม ช่างในนั้นขับรถแย่มากครับ
ตอนจะเอาเข้าจอด เร่งเครื่องอย่่างเร็วแล้วไปเบรกกระทันหัน
ขึ้นไปชั้นบนสุดของตึกซึ่งเป็นทางวนๆแบบที่จอดรถห้างนี่อัดกันแบบไม่มีเบรกเลยครับ
ถามว่าพี่ไม่กลัวชนเหรอ มันตอบผมว่า ไม่เป็นไรครับ เรามีศูนย์ซ่อมสีที่นี่  :o

ออฟไลน์ Nookkiez

• Sr. Member
ประเด็นนี้ แจ้งทางศูนย์ลูกเดียวครับ รถทุกค่ายทุกยี่ห้อ มีสนามทดสอบเป็นของตัวเองครับ ถูกทดสอบโดยช่างผู้เชี่ยวชาญประจำค่ายครับ โดยใช้ทุกย่านความเร็ว เข้าโค้ง เบรค ทำความเร็วสูงสุด ก่อนจะส่งออกมาขายครับ

ผมว่าอาการนี้ เซลล์คงคึกคะนองอยากลองขับBMWมากกว่าครับ  >:(
Test ..

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Life is beautiful and short.
แนะนำแจ้งผจก. ครับ

อย่างน้อยเซลล์ก็ต้องหาคำตอบมาให้จขกทได้ ว่าทำไมลองรถลูกค้าอย่างนั้น
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ champ1234

• Jr. Member
  • **
เซลล์ขับรถของเราไม่ดี ก็ว่าเซลล์ไปเลยครับ จะไปทนทำไมแล้วมาไม่สบายใจที่หลัง  

ออกรถใหม่ไมล์ 0 ไม่มีหรอกครับ

พรุ่งนี้ก็วันที่ 8 แล้วขอให้มีความสุขกับรถคันใหม่มากๆนะครับ   :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2012, 00:41:05 โดย champ147 »

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
ทำไมไม่ขอขับเองละครับ - -"
H.

ออฟไลน์ 6162002

ทำไมไม่ขอขับเองละครับ - -"
อ่า นั่นสิครับ ^^"

ออฟไลน์ udis

น่าจะพูดต่อหน้าไปเลยครับ ว่าไม่ชอบแบบนั้นแบบนี้ครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ f1rstgot

ขอบคุณทุกๆความเห็นของคุณจิมมี่และเพื่อนๆพี่ๆครับผม ได้รถแล้วครับ ว่างๆจะมารีวิวเล็กๆน้อยๆนะครับ