ผู้เขียน หัวข้อ: ในเมื่อแอกคอร์ด pico change มีกระจกมองหลังตัดแสงอัตโนมัติ เราจะซื้อติดเองได้ไหม  (อ่าน 4627 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
เรื่องทั้งเรื่องคือ ตอนที่ผมใช้แคมรี่ พอไมเนอร์เชนจ์ ก็มีกระจกมองหลังแบบตัดแสงอัตโนมัติขายเป็นออปชั่นในศูนย์บริการของโตโยต้า ถ้าจำไม่ผิดจะราคา5000บาท

ทีนี้ เมื่อแอกคอร์ด ติดมาให้กับรุ่น pico change เขาจะมีวางขายเป็นออปชั่นเหมือนกับที่โตโยต้าทำหรือเปล่าครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

ออนไลน์ neung23

• Hero Member
ของแคมรี่แค่เสียบไฟก็เสร็จแล้วครับ แต่ฮอนด้าเขาเดินสายไฟมารึปล่าว???
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออฟไลน์ poonshop

• Sr. Member
5000บาทของคัมรี่..
ไปหาซื้อตามเวปเลยครับ....
3500 บาท....(บอกเลยนะครับทุนมา2400-2800 ครับ...)
ส่วนของฮอนด้าเอาตัวใหม่มาใส่ได้แน่นอนครับ..เดินสายเส้นเดียวอีกเส้นขันน๊อตลงกราวค์เลยครับ...มีคนรับทำแน่นอนครับ..

ออฟไลน์ Arado_kung

G8 ผมใส่เองตั้งนานแล้วครับ ไปเบิกของโตโยต้ามาใส่น่ะแหละ 5555

ออฟไลน์ Boonchoo8

• Full Member
  • เมื่อใดคุณหยุดก้าว เมื่อนั้นคุณก็เริ่มถอยหลังแล้ว
รถผมมีระบบดัดแสงอัตโนมัติมาให้ตั้งแต่ออกเลยครับ   มองกระจกหลังไม่เคยแสบตาเลยครับ

เพราะรถผมติดฟิล์มอยู่แล้ว มันก็ลดแสงพอดีๆสำหรับผมอยู่แล้วครับ 
แม้แต่เพชร ยังต้องเอามาเจียระไนก่อน จึงจะส่งประกายแวววาวได้
...รถก็ต้องล้าง ต้องขัด ต้องเคลือบ มันจึงจะสวย

ออฟไลน์ Ruksadindan

หาของนอกถูกกว่าครับ

ออฟไลน์ vin8888

• Newbie
  • *
ช่วยแนะนำร้านหรือเบอร์โทรหน่อยคับ แบบว่าไปติดได้เลยอ่ะคับ